• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thief Buster - Ứng Dụng Chống Trộm Cắp!

hailua_8

Super V.I.P
Là ứng dụng đầu tiên thuộc loại chống trộm được sử dụng PROXIMITY SENSOR trên iPhone để cảnh báo bạn khi iPhone nằm ngoài tầm tay cũa bạn. App còn có chức năng multitouch BIOMETRIC SENSOR để cài dấu vân tay trên màn hình ip....
App đi kèm với 3 chế độ hoạt động khác nhau: Chế độ - DON'T TOUCH MY iPhone, Chế độ - ANTI-POCKET PICKER, và Chế độ - BAG DEFENDER....

Phát hành bởi nhà sãn xuất FLAG Solutions S.L. với ấn bản đầu tiên v1.0!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mzqzdwy1wrz[/DOWNLOAD]

###########################
Thông tin thêm chi tiết tại đây.
Đọc thêm về feedbacks tại đây.
###########################

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
pác nào text thử trên 3gs v3.12 chưa vậy?ngại nhất là phải reboot máy

kukingkong

đừng làm mình mừng hụt nha, mong là ko giống ứng dụng vân tay cho vui

Iphone đâu có tích hợp phần cứng finger reader mà xài được hả bác? Làm sao màn hình Iphone lại có chức năng đó được.

Zenki

Super V.I.P
Các ứng dụng này chỉ là ứng dụng vui thôi, không có thực tế đâu, mấy bác đừng có hy vọng cao quá :))

thanhgia123

Nếu mà thay thế được đầu đọc vân tay thì mấy hãng sản xuất đầu đọc vân tay vất hết máy đi hết chứ bán làm gì. Cái này chỉ dựa trên vị trí của dấu vân tay khi bạn chấm lên màn hình thôi.

abc1977

Hì hì thế mà mình mừng hụt định tải về cho vui nhưng vì con 3G 8Gb chuẩn bị đầy rồi, thôi để dành tải cái khác vậy.