• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thems hình trong hình cực sốc

nouvu2372

CHỈ VỚI 1 THEMS 1 VÀ CHỈ 1 THẾ MÀ ĐIỆN THOẠI CỦA CÁC BẠN ĐÃ CÓ VÔ SỐ NHỮNG HÌNH ẢNH NHỎ NHƯNG ĐẶC BIỆT.THEMES ĐẠI DIỆN CHO 365 NGÀY TÓM GỌN LẠI VỚI 4 MÙA HIỂN THỊ VỚI PHONG CẢNH THIÊN NHIÊN VÔ CÙNG BẮT MẮT

kanvicofbon

Mình có thể góp ý như thế này nhé. Theo mình,mấy hình này sắp xếp hơi...đơn điệu.chưa có sự sáng tạo trong cách sắp xếp các hình ảnh.nhwng dù sao bạn cũng chịu khó sưu tầm.click thanhks động viên bạn đó.goodluck!

MinhThang

Manager
Mình có thể góp ý như thế này nhé. Theo mình,mấy hình này sắp xếp hơi...đơn điệu.chưa có sự sáng tạo trong cách sắp xếp các hình ảnh.nhwng dù sao bạn cũng chịu khó sưu tầm.click thanhks động viên bạn đó.goodluck!

Theme này sưu tầm chứ có phải tự làm đâu bạn, nếu tự làm mới có thể sắp xếp theo ý mình được chứ.

Kojiro

Super V.I.P
Wao!lâu quá mới thấy chú MinhThang len online chơi:O

Mạng tại chỗ a Thắng ở bị đứt nên lên không được, khóc lóc mấy ngày trời đó bạn :D

Theme của bạn thú vị, tuy nhiên các đặt tên chủ đề đúng là sốc thiệt. Cần đi thẳng vào chủ đề, đừng tạo hiệu ứng gây tò mò nhé, chúng ta là điễn đàn kỹ thuật, thông tin cần chính xác.

nouvu2372

Mạng tại chỗ a Thắng ở bị đứt nên lên không được, khóc lóc mấy ngày trời đó bạn :D

Theme của bạn thú vị, tuy nhiên các đặt tên chủ đề đúng là sốc thiệt. Cần đi thẳng vào chủ đề, đừng tạo hiệu ứng gây tò mò nhé, chúng ta là điễn đàn kỹ thuật, thông tin cần chính xác.

Hix xin rút kinh nghiệm.tại dân tiếp thị như mình quen mồm rùi.Hình như mắc bệnh nghề nghiệp:p