• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes Gold tích hợp sreensaver cực đẹp !

tranthang

Cài themes này thì bạn sẽ có cái sreensaver đẹp dạng flash và bạn thích thì có thể thay đổi chúng dễ dàng.
Hướng dẫn :
1-Cài Themes powergold.sis dưới đây và nhé :
View attachment 104222
View attachment 104223
Thanks to down
Cài xong vào menu thấy cái này:
View attachment 104224
Bạn chạy chương trình và setup cho nó theo ý mình nhé
View attachment 104212
View attachment 104213
Sẵn đây tặng các bạn mấy sreensaver mình tuyển nhé.
Sreensaver tuyển
Bạn chép vào thẻ nhớ rồi chọn sreensaver muốn dùng nhé!

Chúc vui.
Cảm ơn các bạn đã xem!

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Đẹp đấy.Mai up dùm lên links khác nữa nhé.Media chịu thua :(.Thx bạn trước

tranthang

Thank.China bị cấm nhiều thứ qá ta,chỉ có hàng hóa là tùm lum.
Cảm ơn bạn đã góp ý.
mình sẽ up link khác cho anh em xem.

thanha1969

đây là chương trình chạy theme động có sẵn trong theme của Ownskin.com. Cứ vào trang này down theme về cài vào máy là có bản 3.0 hoặc 4.0. Còn file Flash thì vào trang này đăng ký thành viên, làm vô tư đơn giản theo ý mình.

lamnt0702

đây là chương trình chạy theme động có sẵn trong theme của Ownskin.com. Cứ vào trang này down theme về cài vào máy là có bản 3.0 hoặc 4.0. Còn file Flash thì vào trang này đăng ký thành viên, làm vô tư đơn giản theo ý mình.

Ko quan trọng là theme nào hay trang web nào,mà quan trọng là down về,cài thử và post lên để giới thiệu và chia sẻ cho a e,đó mới là cái đang quý bạn nhé ;)

tranthang

Cảm ơn bạn đã góp bổ sung thêm thông tin.Mình thấy không có theme nào cài một được hai như vây.Thấy hay nên chia sẻ anh em đó.

tranthang

Đẹp đấy.Mai up dùm lên links khác nữa nhé.Media chịu thua :(.Thx bạn trước

Sorry bác Congvoi nhé.Hẹn gửi link cho bác mà lu bu quá.
Bác down thử link này nhé bác
Cảm ơn bác đã ủng hộ.