• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes Gỗ Icon 3D và hiệu ứng Selection tuyệt đẹp.

tranthang

Chỉnh sửa cuối:

tranthang

Giới thiệu:
Một Themes mang phong cách Gỗ nhưng thể hiện được sự bóng và mịn như gương.Các bạn tham khảo và dùng thử nhé.
Minh họa hình test:
View attachment 104645 View attachment 104646
-----
Trời ơi!Tội mình quá!các pác BQT PDA tối qua mình đang up bài thì PDA tạm ngưng để nâng cấp đó chứ.Up len thế là Close mất tiu!
-----
Link: Thank to down

Đã thêm link các bạn nhé!

Chúc Toàn Thể BQT PDAviet và Toàn thể thành viên PDAVIET Giáng Sinh 2008 Vui Vẻ và Hạnh Phúc
!

MinhThang

Manager
Hiệu ứng selection là thế nào hả bạn??? Có phải hỗ trợ hiệu ứng transition trên OS 9.3 không??

Hiệu ứng của bạn ý là sự chọn lọc bạn à, còn bạn nói là hiệu ứng chuyển tiếp,Mình giải nghĩa thế không biết có đúng không:D

vuadientu

vậy là mừng hụt rồi. Trên N78 mình mấy themes có sẵn trong máy nó có 2 loại hiệu ứng khác nhau. Đặc biệt có cái themes haze hiệu ứng cực đẹp=> long lanh lắm. Nhưng chắc themes của bạn này không có hiệu ứng gì khác được bởi mình thấy nhẹ lắm. Không biết có ai đủ trình độ làm themes mà hộ trợ cả hiệu ứng transition khác không nhỉ?

tranthang

À mình thấy hiệu ứng select có nghĩa là khi mình di chuyển chọn ứng dụng thì vạch sáng sẽ nhấp nháy đổi màu (động) đó bạn à.thấy mấy dòng themes khác không có nên chia sẻ anh em đó.Mình chưa có n82 để test thử hiệu ứng như bạn nói nên cũng không rõ.Rất vui được các bạn trao đổi.Mình sẽ cố gắng nghiên cứu xem sao.Thanks