• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ĐỘNG Ownskin 3rd Edition 240x320

Status
Không mở trả lời sau này.

nobuhiro

cái này như ko xài dc trên S60v3 nó ko động gì hết Bro ơi đang xài 5700 EM

MinhThang

Manager
cái này như ko xài dc trên S60v3 nó ko động gì hết Bro ơi đang xài 5700 EM

Đây là themes của S60v3 bạn nhé khi cài xong bạn vào menu máy sẽ có folder Ownskin bạn mở nó ra và chỉnh cho nó chạy có các chức năng kể cả tốc độ nhanh chậm.... bạn tự nghiên cứu đi chúc thành công.

troly

Well-Known Member
Đây là themes của S60v3 bạn nhé khi cài xong bạn vào menu máy sẽ có folder Ownskin bạn mở nó ra và chỉnh cho nó chạy có các chức năng kể cả tốc độ nhanh chậm.... bạn tự nghiên cứu đi chúc thành công.

Rất đẹp, hay, song tốn pin quá bạn ơi!

MinhThang

Manager
nên làm nhưng theme có gam màu sáng hơn chút xíu , chứ mấy cái này hơi tối và khó nhìn

Lập Toppic ra xong bị anh em chê giữ quá bỏ của chạy lấy người mà đi chê người khác với người này thì chỉ có Spam bài thôi chứ đâu phải là góp ý chỗ nào cũng nói được nói không có chủ ngữ vị ngữ hiccc.
Đẹp cỡ này được chưa:
http://pdaviet.com/showthread.php?t=29279

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.