• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme White Anna

bbfrog

Theme White Anna trên Ovi Store, chia sẻ cho mọi người :D
Nhẹ mà cũng đẹp nữa. Sr vì ngại chụp hình, lấy hình trên mạng cho nhanh.

Link: http://www.mediafire.com/?29cc8mfnqanui5j

Khoaaaa

Active Member
Kết ngay từ lần đầu gặp em(theme),đẹp ,hay nhưng anna là cay,có DI icon thì tuyệt

Khoaaaa

Active Member
Em ko thích icon anna anh ạ,tuy mới lạ,nhưng mỗi icon mỗi màu đơn điệu,nhìn cái mh chỉ có mấy cái ''bát'' màu,cứ như icon n8 ...màu sắc đa dạng,xanh đỏ đen vàng...nhìn màu mè còn ra dt thông minh một chút,apps ,game thì còn hài hòa,...chứ cái menu anna giống máy s40 mà sài themes ý,nhất là với menu 3*4,

Delzie

Bác nào tách ra làm Icon N8 đi :D Nhìn theme đẹp thế! Tks phát :D

boy_online01

Icon N8 thì nhợt nhạt, đã thế mỗi icon lại có một hình dạng khác nhau nên các Theme maker lười vẽ. Icon Anna thì màu sắc đơn giản nhưng đc cái các icon đều có chung hình dáng bo tròn nên dễ edit. Cùi lắm thì nhét cái icon gốc đè lên cái nền bo tròn là đc icon Anna =))

Khoaaaa

Active Member
N8 thì thôi xóa hết,làm di luôn cho nhẹ,thmes này đơn giản nhưng đẹp,nếu là fon màu đen thì nó đẹp hơn đen nét nhìu,witget có khung mờ nên nhìn củng hay hơn,mình ko mất thích trông suốt