• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME ĐỘNG Ownskin (HOT....)

MinhThang

Manager
Một theme rất đẹp như một hồ cá trên màn hình các bạn cứ thử thì biết ( chú ý chỉ tích hợp cho màn hình 240x320)

Mạng không up lên được mình sẽ up lên sau thời gian nhanh nhất các bạn thông cảm.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Link đâu bạn!

Chú ý: Up theme phải kèm theo hình ảnh và link đính kèm. Sai qui định sẽ bị del mà không cần thông báo.

MinhThang

Manager
Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Link đâu bạn!

Chú ý: Up theme phải kèm theo hình ảnh và link đính kèm. Sai qui định sẽ bị del mà không cần thông báo.

mình đang mò mà không biết úp hình minh họa lên bằng cách nào bạn có thể chỉ cho mình được không cảm ơn bạn.

Kojiro

Super V.I.P
mình đang mò mà không biết úp hình minh họa lên bằng cách nào bạn có thể chỉ cho mình được không cảm ơn bạn.

Trên thanh công cụ để soạn bài, bạn thấy có hình cái kim băng k? nhấp vào đó sẽ mở 1 cửa sổ mới, bạn chọn file cần up tại mục browse, chọn xong nhấn Upload, chờ upload xong là bạn có thể gửi bài.

MinhThang

Manager
Trên thanh công cụ để soạn bài, bạn thấy có hình cái kim băng k? nhấp vào đó sẽ mở 1 cửa sổ mới, bạn chọn file cần up tại mục browse, chọn xong nhấn Upload, chờ upload xong là bạn có thể gửi bài.
Kojiro ơi up 1 hình thì làm được rồi nhưng để up nhiều hình minh họa ví dụ:
1/là gì đó (có 1 hình minh họa)
2/..........(có 1 hình minh họa) nghĩa là sau 1 mục là 1 hình và nhiều mục như vậy. Còn khi hình ở ngoài là 240x320 nhưng khi up vào nó bé xíu là sao vậy KOJIRO bạn chỉ cho mình với nhé cảm ơn bạn vì đã nhiệt tình.

KenVy

Mình muốn sử dụng 1 theme sử thông thường nhưng ở ngoài thì là hình nền động và đầy hết màn hình ko biết có cách nào ko hơ, ae nào biết thì chỉ giùm nha, thanks!

Kojiro

Super V.I.P
Kojiro ơi up 1 hình thì làm được rồi nhưng để up nhiều hình minh họa ví dụ:
1/là gì đó (có 1 hình minh họa)
2/..........(có 1 hình minh họa) nghĩa là sau 1 mục là 1 hình và nhiều mục như vậy. Còn khi hình ở ngoài là 240x320 nhưng khi up vào nó bé xíu là sao vậy KOJIRO bạn chỉ cho mình với nhé cảm ơn bạn vì đã nhiệt tình.

Cái này thì bạn không up dạng file đính kèm được. Bạn làm vậy nè: vào trong www.photobucket.com, reg 1 nick, sau đó up ảnh lên trang này như bạn up file lên 4shared vậy đó. Up xong lấy link copy qua đây là ok, giữ nguyên kích thước luôn.

Vậy nhé!

Mình muốn sử dụng 1 theme sử thông thường nhưng ở ngoài thì là hình nền động và đầy hết màn hình ko biết có cách nào ko hơ, ae nào biết thì chỉ giùm nha, thanks!

Không hiểu ý bạn luôn :-?

KenVy

Có nghĩa là sử dụng theme nguyên của máy nhưng muốn hình nền là hình động và trải đầy màn hình hiểu chưa?

Kojiro

Super V.I.P
Hình như hình động ko trải toàn màn hình chỉ là khúc giữa động thôi, mình đã tự tạo trên Ownskin rồi nhưng ko biết thay đổi các Icon của theme trên Ownskin bằng cách nào. Ai biết chỉ giùm, thanks!

Bạn cài đi bạn biết ngay, đừng suy đoán khi chưa cài! Không ai giúp được bạn đâu.

KenVy

Bạn cài đi bạn biết ngay, đừng suy đoán khi chưa cài! Không ai giúp được bạn đâu.

Đã thử rồi, chưa ưng ý lắm cám ơn đã chỉ dẫn, bây giờ mình lên Ownskin tự làm thử xem sao.