• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Đen nét - Đẹp - Khung trong suốt - Dung lượng cực nhỏ.

quyrombinhduong

Mình đã đóng gói file sis theme này để cho những bạn dùng CFW mà ko có theme này hoặc ko muốn cook vào FW .

Nguồn : theme Đen nét của bunrieucua .

Chú ý: Theme này sử dụng icon mặc định (DI).

Mượn hình CFW của sangitpro để minh họa nhé:

HTML:
http://www.4shared.com/file/WBK2gFMN/den_net.html

Chỉnh sửa cuối:

quyrombinhduong

Cái này y chang cái Đen nét của mềnh.Khác mỗi cái icon Anna:D

Chết, quên mất, cái này lấy của bunrieucua bên topic mod cho Fw đấy ! Giờ bổ sung lại ! Tại xin hoài mà ko thấy ai đóng gói file sis giúp nên mò mẫm làm thử, ai dè được.

bunrieucua

Chết, quên mất, cái này lấy của bunrieucua bên topic mod cho Fw đấy ! Giờ bổ sung lại ! Tại xin hoài mà ko thấy ai đóng gói file sis giúp nên mò mẫm làm thử, ai dè được.
À,ra là CFW của bạn dùng icon Anna chứ không phải icon của theme à:|
Sao không pm mình làm cho.Khổ thân bạn!:|
tiện thật, cái này cook vào cũng nhẹ lắm :)
Nhẹ nhất trong các theme từ trước đến nay mà vẫn đảm bào độ đẹp + pro:D

0908727527

À,ra là CFW của bạn dùng icon Anna chứ không phải icon của theme à:|
Sao không pm mình làm cho.Khổ thân bạn!:|

Nhẹ nhất trong các theme từ trước đến nay mà vẫn đảm bào độ đẹp + pro:D

Còn cái theme y chang cái này mà k trog suốt :D

Khoaaaa

Active Member
&
link 4share mà up dạng code này thì ucweb,opera chịu thua,mình lại ko có pc,ai giúp dc ko

Khoaaaa

Active Member
À,uc thì ko hiện link lun anh,opera thì hiện nhưng mi chữ mỗi dấu cách,thua
Thank anh nha

Anhthat:do fw của chủ pic cook icon anna nha bạn

Khoaaaa

Active Member
Cái này tuy nhẹ nhưng đưa vào rom củng gần mb,mình có cái themes wp7 chỉ có 433kb,trước tải của anh ntv,nhưng có mấy icon vuông lẻ tẻ trông rất ghét,nhờ ae xóa hộ nhưng chả ai giúp,mình mà có pc thì....hừm

bunrieucua

Cái này tuy nhẹ nhưng đưa vào rom củng gần mb,mình có cái themes wp7 chỉ có 433kb,trước tải của anh ntv,nhưng có mấy icon vuông lẻ tẻ trông rất ghét,nhờ ae xóa hộ nhưng chả ai giúp,mình mà có pc thì....hừm
Ai nói là gần 1mb vậy em zai:O
Em thử dùng siscontent bung ra xem nó bao nhiêu mb:-?
Cái theme win7 đó ném vào rom sao được em?
Icon nó chưa full + tùm lum như thế mà.
Ném vào rom phải ném theme icon mặc định mới khả thi chứ:-?
Còn cái theme y chang cái này mà k trog suốt :D
Cái đó là JustBlack đó ông:))

bunrieucua

Khoaaaa

Active Member
À vậy ra patch rom và file sis khác nhau hà anh bún,chà em toàn bung file sis rồi cho hết vào rom,nhưng sao bản đen này cả private và resou đều có mif và mbm tavề cái themes wp thì em mới nhờ các cao thủ xóa hộ bộ icon,xóa xong chắc trên 300 kb,nhưng ko ai giúp ,thế đó

bunrieucua

À vậy ra patch rom và file sis khác nhau hà anh bún,chà em toàn bung file sis rồi cho hết vào rom,nhưng sao bản đen này cả private và resou đều có mif và mbm tavề cái themes wp thì em mới nhờ các cao thủ xóa hộ bộ icon,xóa xong chắc trên 300 kb,nhưng ko ai giúp ,thế đó
Cái theme Đen nét anh thích và làm để cho vào ROM vì nó trong suốt widget+nhẹ+đẹp thôi.
Theme Win7 cũng đẹp mà widget ngoài HS nó không trong suốt nên anh không làm:D

Delzie

máy em 58 cài fw gốc mà so 2 theme là cái Đen Nét ™ của bác Bún đây với cái theme Just Black của bác Ntv_79. Mặc dù cái Just Black kia icon full gần hết trong khi cái Đen Nét ™ icon mặc định mà vẫn k nhẹ = Just Black :)) Đã so sánh với vô số theme trong diễn đàn :D

Khoaaaa

Active Member
Bạn thử bung sis ra xem,chắc tại chất lượng ảnh nó thấp,nếu nhẹ vậy,ai biết xóa đi bộ icon chắc sẻ thay thế dc themes đen á,mình chỉ thích themes DI icon thôi

Luu_Tan_Vu

Bạn thử bung sis ra xem,chắc tại chất lượng ảnh nó thấp,nếu nhẹ vậy,ai biết xóa đi bộ icon chắc sẻ thay thế dc themes đen á,mình chỉ thích themes DI icon thôi

đưa minh link đi mình làm cho