• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm 1 bộ sưu tập theme anna cực hot đây!

blackpetal

Lại bùn,lại lang thang trên net,lại vơ vét được ít theme đẹp,lượm về làm thành bộ sưu tập share cùng anh em;;)

Từng bước,từng bước để ngắm nhìn em nó xem sao anh em nhé.X_X

Em thứ 1;;)

Download here

Em thứ 2:p

Em thứ 3:-?

Thêm 1 em nữa\-/

Và em cuối cùng đây!:D

Xem,cảm nhận,đánh giá và cho chút xíu ý kiến nhé anh em!

Được thì cho mình 1 phát tks để cổ vũ tinh thần nhé anh em.hihi

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
K cái nào lọt mắt cả.thanks tinh thần chia sẻ là chính.tất cả đểu có thanh bar trắng.k đẹp.icon lẫn lộn.k phải thứ mình thích.
tiêu chí hàng đầu cứ phải là đẹp và icon đồng bộ.full thì còn tùy nhu cầu
Icon chưa full thì vẽ và edit lại cho full chứ không đồng bộ thì là cái ghét nhất.sửa rất lâu:(

blackpetal

K cái nào lọt mắt cả.thanks tinh thần chia sẻ là chính.tất cả đểu có thanh bar trắng.k đẹp.icon lẫn lộn.k phải thứ mình thích.
tiêu chí hàng đầu cứ phải là đẹp và icon đồng bộ.full thì còn tùy nhu cầu
Icon chưa full thì vẽ và edit lại cho full chứ không đồng bộ thì là cái ghét nhất.sửa rất lâu:(

Tks đã góp ý thật lòng,vì chỉ muốn share cho a e thui, với lại mỗi người 1 ý thích mà,và bạn cũng có thể tự làm cho mình 1 bộ hoàn hảo mà đúng ko nè.^^