• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Soul of Heraldry[CHINA]

pk911

The Soul of Heraldry[CHINA] 240x320

1 game mobile luyện lv đáng để chơi
Giới thiệu: Game này nhập vai để đi luyện lv và chơi theo cốt truyện,(do china nên em hog pít cốt truyện ra sao,vào đầu game mọi người sẽ thấy :D)
Thông tin: Là 1 game do china sản xuất mới mấy hôm qua\-/
Trong game: có 1 số skill trong phím 1,3,7,9.... Nhưng phải Biến thành quái mới có đc mấy skill nhé;;). Bạn có thể biến thành 1 số con Ác thú y kiểu như trong phim Ben 10 í;;). Cũng có mấy con robot đi lòng vòng gặp là giết đó,nên biến thành 1 loài thú để có damage mạnh hơn. Hình ảnh trong game ngộ nghĩnh với những con thú và mấy thằng robot:mad:),bạn sẽ đc phân ra 1 thiện và 1 ác>:). Nhưng quái để đánh trong đó rất nhiều ko thiếu đâu nên cứ từ từ mà cày :))
Do đêm khuya nên em ko thể bổ sung thêm thông tin nữa,sáng mai dậy test rùi bổ sung sau
link nè : [DOWNLOAD]http://files.myopera.com/tar21/Games/mazeman_n95.jar[/DOWNLOAD]
240x320

Chỉnh sửa cuối:

bennychen

Game này hỗ trợ những loại màn hình nào vậy bạn? Nhìn hình ảnh rất đẹp đó

o0mousecoi0o

game hay, đồ họa đẹp. thuộc thể loại đi cửa nhập vai. cách thức lên lever va tăng điểm skill sáng tạo
đánh giá
Đồ họa: 9/10
Âm thanh: 6/10
Cách thức chơi: 9/10
Độ khó: 7/10