• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The King of Fighters Extreme

songocu_xayda

Mình đang dùng N73 đã hack và cài n-gage software rồi, bạn nào có game The King of Fighters Extreme thì cho mình link download với, mấy ngày lục trên diển đàn thì toàn là bản dùng cho n-gage và s60v2 không hà, ai có bản cho s60v3 máy n73 chạy được hay bản có đuôi .n-gage thì cho mình xin với. Vì không biết box yêu cầu game ở đâu nên post ở đây, mod thông cảm hỹ.

tungabcs

Mình đang dùng N73 đã hack và cài n-gage software rồi, bạn nào có game The King of Fighters Extreme thì cho mình link download với, mấy ngày lục trên diển đàn thì toàn là bản dùng cho n-gage và s60v2 không hà, ai có bản cho s60v3 máy n73 chạy được hay bản có đuôi .n-gage thì cho mình xin với. Vì không biết box yêu cầu game ở đâu nên post ở đây, mod thông cảm hỹ.
King of Fighters EX chơi trên máy n-gage cũ thôi bác ạ. s60v3 ko chơi đc các trò n-gage cũ đâu...