• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thế Giới Hoàn Mỹ 3D Game

b0m_lx

Giới thiệu với anh em một Game ARPG hay này,Game có đồ họa 3D nên khá đẹp mắt,Game đã được mình Active sẵn nên anh em không phải lo mất tiền Active Game và mua đồ nữa.

Game cũng được mình Eng hóa Menu và Việt hóa sơ sơ đủ xài
Trong Game có nhiều Map và nhiệm vụ mà anh em cần phải vượt qua,Trên đường đi anh em có thể thu thập nguyên liệu để ép đồ,còn nếu ngại có thể vào cheart Game để mua cho nhanh,anh em cứ mua thoải mái vì không mất tiền

link dow :D http://www.mediafire.com/?irkok5w17q67pfs

w0nderb0y

Dạo này anh em tập trung cầy minh châu, đâu rảnh chơi game 0ff nữa...

auductai

chơi mãi mà vẫn không qua được màn 1 , có ai chỉ với. game thật sự hay , nhưng vì toàn ô vuông nên đành ngậm ngùi mà mò.

duahaudo

Không hiểu sao cứ qua hết màn hướng dẫn là nó lại hiện ra cái bảng đòi nt active nhỉ T.T

Namhuynh

Game cũng khá đẹp. Toàn tiếng tàu không hiểu nội dung. Chỉ chặt chém cho qua màn. Game này bị hạn chế gì đó. Giống như bản trial vậy! Chỉ chơi được có một phần ah! Có bạn nào kết thúc chưa?