• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Big Roll in Paradise(update linkdown trang 3)

TruongHan

Super V.I.P
Với dung lượng 21Mb Game này sẽ miễn phí trên OviStore cho đến ngày 02.07.2010 :D.Cách chơi thì mình không biết như thế nào vì mình không biết chơi mấy thể loaị game này,các bạn down trực tiếp từ OviStore về chơi xem sao nhé :(

Free until 02.07.2010! Grab your passport and pack your bags for Paradise Island as your journey awaits. The Big Roll in Paradise takes the popular game of Bocce and throws in a variety of ball types, surfaces and objects to interact with. Challenge a cast of players with mystic artefacts to uncover the secrets of the island. Explore mini-games and the enchanting hidden island locations through quests and guidance from the resort locals. Your all-inclusive holiday begins when you are ready!

Linkdown trên OviStore : http://store.ovi.com/content/44966

anhtang

Nhìn dung lượng gem mà buồm...có ai tes chưa cho chút ý kiến về gem này thế nào đi

truongan2409

5800 ko chơi dc mà :(
Rất tiếc, mục này không có sẵn cho Nokia 5800 XpressMusic.
Duyệt thêm những nội dung hấp dẫn trong mục "Có liên quan" dưới đây.

wimax16vnn

The Big Roll in Paradise - HÀNG "KHỦNG" TỪ NOKIA 21MB

When we say good game we say it’s a heavy game, full of actions, more of adventure, etc. Infinite Dreams is throwing The Big Roll in Paradise for a 21MB for S60v5 (Symbian^1). This famous Bocce game that will surely shake your summer jaunts and journeys. This game is totally free for Nokia N97 & N97 mini, 5800 xpressmusic, X6, 5230 and 5233 until July 2. Keep the ball rolling! And start downloading the game from Ovi Store.

http://store.ovi.com/content/44966?clickSource=search

Các bạn có thể download trên OVI free đến 2/7 đó
Nếu nhìu bạn thik thì mình sẽ upload lên MF cho!

nguyentulx

When we say good game we say it’s a heavy game, full of actions, more of adventure, etc. Infinite Dreams is throwing The Big Roll in Paradise for a 21MB for S60v5 (Symbian^1). This famous Bocce game that will surely shake your summer jaunts and journeys. This game is totally free for Nokia N97 & N97 mini, 5800 xpressmusic, X6, 5230 and 5233 until July 2. Keep the ball rolling! And start downloading the game from Ovi Store.

http://store.ovi.com/content/44966?clickSource=search

Các bạn có thể download trên OVI free đến 2/7 đó
Nếu nhìu bạn thik thì mình sẽ upload lên MF cho!
up lên diễn đàn luôn đi bạn để cho anh em dễ dow thank nhiều;;)

wimax16vnn

ẹc ẹc, k cho down ở ovi , không hỉu hĩ hĩ

chơi tốt trên mọi S60v5 nha, nhưng máy nào có 3D thì sẽ def hơn
hàng NOKIA đã viết riêng cho cảm ứng S60V5 fải nói là cảm ứng cực mượt ( bác nào chơi Racing Thuner, Wareblade, Asquadron) thì sẽ bít
nhưng lên OVI down thì fải là N97 mới cho down
21MB cũng đúi tiền GPRS/ 3G đấy nhỉ, heeeee

wimax16vnn

Với dung lượng 21Mb Game này sẽ miễn phí trên OviStore cho đến ngày 02.07.2010 :D.Cách chơi thì mình không biết như thế nào vì mình không biết chơi mấy thể loaị game này,các bạn down trực tiếp từ OviStore về chơi xem sao nhé :(

Linkdown trên OviStore : http://store.ovi.com/content/44966

mod TruongHan chơi xấu há, game này mình post rùi, bác post sau giờ lại move bài em wa bài của bác, bài của bác là "cha" bài của em rùi.
game chơi dc trên mọi S60V5, máy nào k có chip 3D thì đồ họa có xấu hơn
lên OVI down thì máy fải là N97 mới cho down, 5800 5530 5230 chơi dc nhưng lên OVI nó ko cho down
game chơi khá hay, cực mượt
tính up lên MF mà thôi, nhường thì nhường tất, mod TruongHan up lên MF cho mấy bạn kia đi, họ đang ycầu đó bác

foxcracking

Game nay mình dùng n97mini down trên ovi store được mà. Game chạy khá mượt và cảm ứng giống y như là đa điểm vậy đó. Nhưng bù lại tìm hiểu cả buổi trời chẳng biết chơi như thế nào. Chỉ cho cái thằng nhỏ chạy qua chạy lại trên bản đồ cho vui thôi. Pó tay

Link Mediafire đây: Download

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

"not available for the Nokia 5530"
hix
chắc game này đồ họa khủng

chắc game này dành cho n900 mất, nhìn đồ họa đẹp

>> S60V5 chơi dc tất bạn àh, máy ko có 3D thì đồ họa "khủng" ít , còn máy có 3D thì đồ họa "khủng" nhìu. haaaaaa
Chơi dc có vài ngày :(

>> cho load free đến 2/7 chứ ai bảo chơi dc vài ngày , sau 2/7 mún chơi fải có $$$ đó

wimax16vnn

Game nay mình dùng n97mini down trên ovi store được mà. Game chạy khá mượt và cảm ứng giống y như là đa điểm vậy đó. Nhưng bù lại tìm hiểu cả buổi trời chẳng biết chơi như thế nào. Chỉ cho cái thằng nhỏ chạy qua chạy lại trên bản đồ cho vui thôi. Pó tay

thằng nhỏ chạy wa chạy lại là chế độ STORY MODE gì đó mình chưa hỉu cách chơi
còn chế độ INSTANT PLAY thì cách chơi là: bạn và máy thi đấu đối kháng, bạn thảy viên bi cái trc ( viên nhỏ nhỏ màu tím ý), rồi mỗi bên lần lượt thảy bi của mình, sao cho cuối cùng bi của ai gần viên bi cái nhất là thắng, tất nhiên trong wá trình chơi bạn fải tìm cách "đá" viên bi đối thủ ra xa viên bi cái nhất và cho viên bi của mình gần viên bi cái là dc. ENJOY^^
còn nữa mình chưa chơi hết...heeeeeeee