• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Test ứng dụng và Games JAR S60 6, 7, 8, 3rd trên PC

anhtamhcm

Dùng để test trước khi cài đỡ mất công, có thể chụp lại ảnh màn hình rất tiện để Post bài=D>

Tôi đã Việt hóa từ tiếng Trung sang tiếng Việt cho anh em dùng

Hướng dẫn:
1- download về máy bung file sjboy.rar sau đó chép Folder sjboy vào ổ đĩa bất kỳ
2- Tìm 1 file JAR bất kỳ >> Chuột Phải >> Open With...>> Choose Program >> Chọn thẻ Browse...>> Chọn thư mục sjboy vừa copy vào Ổ đĩa của bạn>> Jar-PC.exe
Sau khi chọn tệp Jar-PC.exe nhớ đánh dấu vào mục Always use the selected program to open this kind of file để mỗi lần khi nhấp vào files JAR sẽ chạy trực tiếp.

Chúc thành công

Dowload

Chỉnh sửa cuối:

earthquake8

Link Blog của anhtamhcm không bao giờ Die. Xem lại máy của bạn nhé

Đây là chương trình test ứng dụng jar, vậy có ai có chương trình để test ứng dụng của file .sis lun hông, nếu có share cho anh em xài với :D.

yugo

C=D>ái này em thấy hay đó, hữu dụng ghê, mà lam sao down dc bay giờ, anh em nào co link goi cho mọi người đi..=D>

nhockonvnn

làm sao thêm loại máy khác nữa vậy :vào chọn máy >> các loại máy khác >> gùi sao nưa?