• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tankzor - Game bắn xe tăng

suzu_sugus

Hôm trước khôg còn việc gì làm ngồi đọc báo, mình tải về mấy trò. Thấy có trò này hay nhất up cho anh em chơi cùng. Đây là 1 game có thể chơi qua SMS. Ví dụ như bạn có thể mua tiền trong game bằng cách nhắn tin, có đồng mình, vv..vvv....
Game có giao diện tiếng việt. Dễ chơi, qua từng màn sẽ có hướng dẫn cho các bạn làm nhiệm vụ. Mình thì chưa nghiên cứu kĩ, mới chơi thử nhưg thấy cũng hay =D>. Mỗi 1 cái là khôg hộ trợ màn hình cảm ứng :mad:)nên các bạn phải để bàn phim ảo ( set sẵn của máy, khôg cần dùng bàn phím ảo cài thêm:D). Các bác thấy hay thì thanks nhá

( lúc mới vào sẽ hiện ra để các bạn chọn có tiếng hay không

( giao diện chính của game )

bắt đầu bằng chéo nào :p

Các bác tải theo link đính kèm nhá. Gõ vào trình duyệt của điện thoại cho nó tiện nhá.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản cho V3 thì đã có rồi còn bản cho V5 thì hình như chưa thấy. Nhưng tiếc là game này phải xài bàn phím ảo chứ không hỗ trợ touch FULL màn hình.:)

Hoden

Super V.I.P
game này tải bàn phím ảo về rồi cài đặt lại game cho full màn hình rồi chơi cho sướng

Hoden

Super V.I.P
Anh có test thử chưa nè?
Ổn k anh?

ổn nhưng nhìn không hay vì nó không hỗ trợ cam ứng. và xe tăng nhỏ wa1, cái này lúc trước anh tải bên v3rd ,mà bản java mới bung màn hình lớn ra đuôc sis thì bó tay

Kitmit

cái này em chơi lâu rồi,game rất hay...có điều chơi không được thoải mái...vì qua được vài chặn là bắt đăng kí rối...ước j nó được free

keangnam

cái này em chơi lâu rồi,game rất hay...có điều chơi không được thoải mái...vì qua được vài chặn là bắt đăng kí rối...ước j nó được free
Bản này có key mà bạn :-?

BuuPhucCT

Well-Known Member

Có trang web để lấy k3y online đó bạn.:)

suzu_sugus

ọe, 35 lần tải mà 1 lần thanks. Mà cái này dùng bàn phím ảo sẳn của máy thì hay hơn là dùng bàn phím ảo khác như virtual key rồi để full màn hình. Nó che mất hình, xấu lắm