• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng anh em bộ Đồng hồ Kỹ thuật số!!! (DigitalAlarmClock)

tienquoc87

DigitalAlarmClock v1.60 (Đồng hồ Kỷ thuật số)

Mình thấy trên forum (box VH) mình mấy ngày nay buồn hỉu, buồn hiu....hehe☺. Nên tặng anh em cái này dùng chơi!
Nhớ nha... chỉ dùng chơi thôi đấy!!!

DigitalAlarmClock là một ứng dụng tiện ích cá nhân mà hiển thị toàn màn hình một chiếc đồng hồ với một cái nhìn rất hơi bị đẹp mắt. Nó cho phép người dùng tùy biến và thay đổi giao diện của ứng dụng. Nó cũng cho phép người dùng xử lý các báo động trong điện thoại bằng cách xây dựng và áp dụng đồng hồ báo thức...

Link download:
www.4shared.com/file/pueGPj_u/DatabolagetDigitalAlarmClock_v.html

P/s: Đã 'iểm bùu' ồy.. nên em nó hổng còn dở chứng, anh em cứ việc chơi thỏa thích!

Chúc anh em vui vẻ...☺!!!​

Last edited by a moderator:

lenguyen99

Phien a up len vietup hay dinh kem file hoac cho len opera de ae ol bang dt dow kai.e ol bang dt

Thangnd31082

Phien a up len vietup hay dinh kem file hoac cho len opera de ae ol bang dt dow kai.e ol bang dt

Tiếng Việt có dấu bạn nhé ! Ngay cả khi online bằng điện thoại thì điện thoại nào chả hỗ trợ bộ gõ TV , vào 4rum tìm lấy một cái mà xài nhé !

lenguyen99

Tiếng Việt có dấu bạn nhé ! Ngay cả khi online bằng điện thoại thì điện thoại nào chả hỗ trợ bộ gõ TV , vào 4rum tìm lấy một cái mà xài nhé !

Nói thật là con N82 của e cũng có nhưng ngại viết TV tên mobile lắm.Mong bác thông cảm..^_^

tienquoc87

Nói thật là con N82 của e cũng có nhưng ngại viết TV tên mobile lắm.Mong bác thông cảm..^_^

Thông cảm cho cu cậu thì ai thông cảm cho Mod đây nhỉ....! hehe☺
Quy định chung của forum là vậy, chính tớ cũng phải nghiêm chỉnh chấp hành đây nè!

Từ trước tới giờ tienquoc chỉ sử dụng mỗi chiếc đt để mà post bài, có những trang dài mà bấm rụng cả tay mà cũng cố gắng chấp hành đấy cu cậu ạh!

Bởi thế mà tienquoc đã có Bộ Gõ Việt chính thức, tốc độ gõ gõ rất nhanh so với tốc độ gõ chữ mặc định của máy, ít bị vấp chữ. Đang trong thời gian hoàn tất!
Đã có tia huy vọng cho những bạn sử dụng bàn phím Qwerty (Khoe tí...☺)

Đố anh em đây là gì?

tienquoc đã thành công trong việc thay đổi bảng kí tự symbols theo sở thích rùi ý...!!!

JS_AnhTuan

Active Member
Từ trước tới giờ tienquoc chỉ sử dụng mỗi chiếc đt để mà post bài, có những trang dài mà bấm rụng cả tay mà cũng cố gắng chấp hành đấy cu cậu ạh!

Bởi thế mà tienquoc đã có Bộ Gõ Việt chính thức, tốc độ gõ gõ rất nhanh so với tốc độ gõ chữ mặc định của máy, ít bị vấp chữ. Đang trong thời gian hoàn tất!

Đố anh em đây là gì?

tienquoc đã thành công trong việc thay đổi bảng kí tự symbols theo sở thích rùi ý...!!!

có bí quyết share cho anh em đi tq. M dùng n73 ko có sẵn phải dùng patches lỗi lung tung chán quá.

datvietdatviet

Thông cảm cho cu cậu thì ai thông cảm cho Mod đây nhỉ....! hehe☺
Quy định chung của forum là vậy, chính tớ cũng phải nghiêm chỉnh chấp hành đây nè!
Đố anh em đây là gì?

chuyên gia online via mobile đây :D cho mình xin bọ gõ nhanh như tên lửa ấy với.
P/s : hình như trước là nếu onl qua mobile là cuối bài phải viết post via mobile dvices mà thangnd

tienquoc87

có bí quyết share cho anh em đi tq. M dùng n73 ko có sẵn phải dùng patches lỗi lung tung chán quá.

Sao lại kô!
Anh em một nhà mà...☺ Chỉ có điều là thời gian thôi bạn!
Nghiên cứu thì lâu, làm thì nhanh, hướng dẫn thì dài dòng quá...

Dùng patches là sao?

Bạn vào ổ Z: sao chép toàn bộ thư mục resource lên, mình làm riêng cho bạn và cũng muốn nghiên cứu thêm về các dòng khác...

chuyên gia online via mobile đây :D cho mình xin bọ gõ nhanh như tên lửa ấy với.
P/s : hình như trước là nếu onl qua mobile là cuối bài phải viết post via mobile dvices mà thangnd

Hehe☺
Yên tâm đi..bạn luôn đc ưu tiên!

Nhưng tienquoc cũng muốn bạn giúp 1 việc là bạn vào ổ Z: copy toàn bộ thư mục resource lên cho mình, vì máy của bạn có sẵn ngôn ngữ tiếng China, mình muốn nghiên cứu thêm nha!

datvietdatviet

Hehe☺
Nhưng tienquoc cũng muốn bạn giúp 1 việc là bạn vào ổ Z: copy toàn bộ thư mục resource lên cho mình, vì máy của bạn có sẵn ngôn ngữ tiếng China, mình muốn nghiên cứu thêm nha!

sax .ưu tiên mà đâu thấy pm đâu. Còn resource ở ỗ z của mình 21.9mb cơ tiền đâu mà đưa lên hả b .máy mình làm gì có tiòng china đâu

tienquoc87

sax .ưu tiên mà đâu thấy pm đâu. Còn resource ở ỗ z của mình 21.9mb cơ tiền đâu mà đưa lên hả b .máy mình làm gì có tiòng china đâu

Làm xong...mình send qua hộp thư luôn, con 5350 của cậu kô phải có tiếng China àh!
Gần 22mb thôi mình cũng pái pai lun... Cùng cảnh ngộ! .hehe☺

datvietdatviet

Làm xong...mình send qua hộp thư luôn, con 5350 của cậu kô phải có tiếng China àh!
Gần 22mb thôi mình cũng pái pai lun... Cùng cảnh ngộ! .hehe☺

mình dùng n78 mà cưng :D

Tienquoc bạn cho mình xin tool vh của b được khôg kèm theo bộ từ điển để vh nha.bỗ gọ của b cài vô ko thấy icon đâu.Vào soạn tin nhắn vẫn thế ko thấy tốc độ tí nào

tienquoc87

Tienquoc bạn cho mình xin tool vh của b được khôg kèm theo bộ từ điển để vh nha.bỗ gọ của b cài vô ko thấy icon đâu.Vào soạn tin nhắn vẫn thế ko thấy tốc độ tí nào

Mình dùng chủ yếu là 2 MobiHex và 1 SisEditor để vh thôi!
Sao thế đc! Cậu kính hoạt patch QuocTienKey chưa? Có thể phải khởi động lại máy xem sao...☺ mình chỉ nâng cấp bộ gõ, icon mà làm chi!
Mà có dùng Rompatcher của tớ mod lại kô?
Đổi máy lúc nào rứa? hehe..☻

baeanhvaem

Tienquoc co cần z/resource kủa mình ko?up cho.máy 2ngôn ngữ eng-china.mình cũng chuyen gja onl mobie.nhưng dùng gói 300mb của viettel nên ko sợ dung lượng chỉ ngại up lâu ☺

tienquoc87

Tienquoc co cần z/resource kủa mình ko?up cho.máy 2ngôn ngữ eng-china.mình cũng chuyen gja onl mobie.nhưng dùng gói 300mb của viettel nên ko sợ dung lượng chỉ ngại up lâu ☺

Thế cậu gõ chư nhanh đc chưa?
Cần chứ... tuy mình kô dùng nhưng muốn nghiên cứu thêm, vì PDAViet mà!
Tớ cũng down bằng đt..'ăn chơi ngại gì mưa rơi'!

Nếu thành công, cậu sẽ đc ưu tiên... bí mật, đang còn gian nan lắm! hehe☺
Up bằng đt cũng khó, sợ nó rớt mạng giữa chừng... lại mất công!

datvietdatviet

300mb thì đc bao lâu chứ .mình dùng MI0 của viettel có thang onl nhiều nhất là 1.5GB tương đương 1.5triệu nhưng lúc đó mình hack đc giờ bọn vt fix rồi.giờ vào những topic dài mà nhăn mặt ra

2356

Mấy ông Spam có vẻ chuyên nghiệp nhờ? Nói toàn chuyện đâu đâu chả thấy tý nào gọi là chuyên môn.

leetran72

Mấy ông Spam có vẻ chuyên nghiệp nhờ? Nói toàn chuyện đâu đâu chả thấy tý nào gọi là chuyên môn.
Về mức độ tàn phá nguồn PIN thì cái này đc đánh giá thế nào các bác???

tienquoc87

Dù sao topic này cũng tiêu đề là 'Tặng anh em...' đã tặng là phải vui vẻ...có thêm vào bên ngoài cũng là đương nhiên!
Nhưng cũng là chuyên môn... muốn phân tích mấy thứ ngoài lề (do thấy tiện thôi ông não).

Bữa trước trộm đc mấy cái file của E63 của bác, đang muốn anh em xử lý dùm đây nè...lúc đó bác đừng thấy xót cho em nó mà kêu ối ối đó nha! hehe☺

Chỉnh sửa cuối:

JS_AnhTuan

Active Member
Sao lại kô!
Anh em một nhà mà...☺ Chỉ có điều là thời gian thôi bạn!
Nghiên cứu thì lâu, làm thì nhanh, hướng dẫn thì dài dòng quá...

Dùng patches là sao?

Bạn vào ổ Z: sao chép toàn bộ thư mục resource lên, mình làm riêng cho bạn và cũng muốn nghiên cứu thêm về các dòng khác...

Hehe☺
của mình là 13mb .nhưng ko tìm file nào cho cụ thể hả tq. Vc gì phải cho 1 đống file lên vậy.