• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Talking Tom & Ben News - CHÓ VÀ MÈO NHẠI TIẾNG, VUI CỰC

BroThong

Talking Tom & Ben News v1.0.1

JW8GTIF8Q71ZPhc-L0mTtteRBnbq3KwKCboZcBqQ7KlIZuAzKLrF7OmsOTUrA2EFrw  =w705

Với những ai đang xài iOS, Symbian và đặc biệt là Android cũng đều biết đến các trò chơi nhại tiếng người của các loài vật như Talking Tom (mèo), Talking Ben (chó), Talking Larry (chim)... hầu hết đều do hãng Outfit7 phát triển. Nay, hãng mang đến cho chúng ta một sự kết hợp tuyệt vời giữa mèo và chó (Tom & Ben).

Click vào màn hình TV, rồi quay phim bằng đt của bạn. Tom & Ben sẽ bình luận về chúng (bình luận viên mà).

Trong khi bình luận, Tom & Ben đấu đá lẫn nhau, chúng còn có thể nhại tiếng khi bạn nói.

Videos:

[video=youtube;lzsUVWOus0A]http://www.youtube.com/watch?v=lzsUVWOus0A[/video]

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?j78cmyeiyuxm6ct

# Lưu ý:

• Đây có thể là bản Full.
  • Bạn phải tự tải data trên máy (dung lượng khoảng > 10 MB)

soushas

mình chạy xong
nó down data xong
khi extras thì mãi k đc
máy mình sen xe
bác nào biết cách khắc phục k :(((((((((((((((99

yeskia

Moderator
k lúc ctrinh chay cái extras gì đó ngay sau khi down data nó load tới 80-90% là nó tự tắt luôn

Cái này bạn xem lại Ram lúc đó còn bao nhiêu và ổ C còn bao nhiêu nhé! Nếu thiếu phải dọn dẹp cho đủ.
Nếu không đủ là nó out ngay

Nexus95

mình chạy xong
nó down data xong
khi extras thì mãi k đc
máy mình sen xe
bác nào biết cách khắc phục k :(((((((((((((((99

Mình xài Optimus Black. Down data xong nó load vào game lun, extra gì gì đó thì hk thấy