• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

T-reminder_-_v.3.01.6 [Báo nhắc đa năng Pro]

conquynau

máy mình là n6120c cài pm này vào thấy báo là Ứng dụng k tương thích với điện thoại. help!

w2k

pm này khi kết nối phone với máy tính để dùng internet thì ko có tác dụng. có pác nào gặp trường hợp này như e chưa?

q630666

Lạ nhỉ.Kết nối phone với máy tính qua pc suite thì chẳng liên quan gì đến sự làm việc cuả máy,chỉ có tác dụng đồng bộ dữ liệu.kết nối ở chế độ usb thì mới bị chứ bạn.chắc máy bạn làm sao rồi

w2k

Lạ nhỉ.Kết nối phone với máy tính qua pc suite thì chẳng liên quan gì đến sự làm việc cuả máy,chỉ có tác dụng đồng bộ dữ liệu.kết nối ở chế độ usb thì mới bị chứ bạn.chắc máy bạn làm sao rồi

uh.hình như ko tương thích với máy :-?. Mình cũng đã test khi ko kết nối với PC nhưng ko thấy có tác dụng. :|