• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SYSMAN-PM QUẢN LÝ HỆ THỐNG CỰC HAY

kakalot29307

Đây là pm cho phép ta xem và tắt những ứng dụng chạy ẩn,nén bộ nhớ máy,xem dung lượng bộ nhớ.và đặc biệt nó cho ta thiết lập menu nhanh và thiết lập vào ứng dụng bằng phím tắt .Đây là bản tiếng anh,ai có thể việt hóa thì tốt quá .Ngoài ra mình cũng có một bản việt hóa rất kỳ cục bên dưới .Anh em tham khảo thêm nha
not: nếu đã có trên diễn đàn rồi nhờ mod dell dùm em nhé

Chỉnh sửa cuối:

ongtrungducmx25

cái pm việt hóa được mấy phần trăm rồi nhỉ! cài vào có sung đột với phần mềm nào hay không.

kakalot29307

ac ac8-| đang định post pm này ông này nhanh thật .hì hì:D

có gì đâu bạn mình là người post nhưng có rất ít thời gian ghé thăm diễn đàn .Nếu bạn rảnh thì có thể hướng dẫn các anh em khác được mà .Mục tiêu của chúng ta là CÙNG CHUNG SỨC XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN PDA VIỆT này mà

nguyenchung7

Đây là pm cho phép ta xem và tắt những ứng dụng chạy ẩn,nén bộ nhớ máy,xem dung lượng bộ nhớ.và đặc biệt nó cho ta thiết lập menu nhanh và thiết lập vào ứng dụng bằng phím tắt .Đây là bản tiếng anh,ai có thể việt hóa thì tốt quá .Ngoài ra mình cũng có một bản việt hóa rất kỳ cục bên dưới .Anh em tham khảo thêm nha
not: nếu đã có trên diễn đàn rồi nhờ mod dell dùm em nhé
[/QUOTE

Mình cài thử trên N72 rồi, chạy tốt, nó giống thanh task của máy có điều choán hết màn hình:-?, nói chung là dễ dùng chắc ko cần vh đâu.