• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

sysINFO60 v1.3 VN fixed

vokhanhyen

Chào các bạn ! lâu quá không gặp,post cho các bạn nghịch cái này vui tý chơi !!!1 Phần mềm có tên sysinfo60.Nghe tên chắc đủ hiểu hết ý nghĩa !!!
Các bạn chắc biết Pm test system trên PC rồi đúng không.PM này cũng vậy.nó cho chúng ta xem chi tiết thông tin hệ thống của 1 chiếc mobi bao gồm: tốc độ CPU.ổ cứng và ổ đĩa,xem loại màn hình,model máy.xem hệ điều hành,phần mềm..v..v...
NOTE: phiên bản PM mặc định đc cài trên ổ C được VKY editor sang ổ E và việt hóa qua loa cho anh em sử dụng !!!
Chúc anh em may mắn !!!

XIN NÓI TRƯỚC VỚI ANH EM LÀ HỖ TRỢ SYMBIAN ĐÓ NHÉ!!! CHO TẤT CẢ V1 VÀ V2

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Bóc tem nè ! Lâu ngày mới tái xuất vậy, hy vọng VKY có nhiều bài mới cho PDAV ngày càng phát triển nhé !

Thangnd31082

em nghỉ rồi anh ạ :( học hành nợ nần chồng chất !!! vợ con nheo nhuốc !!! huhuhu

Ặc vậy thì chết ! Vắng anhtamhcm đã buồn rồi , nguoiqualoicu hinh như chuyển sang dùng v5 thì phải ! Anh em s60v2 buồn quá nay em vắng nốt thì càng buồn thêm !
Cố lên trả nợ học hành , chăm sóc vợ con rồi lại lo Việt hóa tiếp ! Kaka:))

MinhThang

Manager
em nghỉ rồi anh ạ :( học hành nợ nần chồng chất !!! vợ con nheo nhuốc !!! huhuhu

Anh em S quá làm mình phải S theo, em cứ lo học hành đi thời gian còn lại thì Vh cho anh em, còn chuyện vợ con thì để anh lo cho, thế nhé OK.

vokhanhyen

Anh em S quá làm mình phải S theo, em cứ lo học hành đi thời gian còn lại thì Vh cho anh em, còn chuyện vợ con thì để anh lo cho, thế nhé OK.

ạc ạc !sạc:-/ha ha !!! ý kiến của anh không tồi !!! ok !!! vợ em để anh lo,sướng quá !!!!thoát nợ rồi ha ha ha
NOTE:xin lỗi anh MINHTHANG 1 chủt !!! anh cho em xin cái nick yahoo 1 chút !!! em nhờ anh 1 chút thôi !! đúng 5'