• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 Bản chính thức !

Chienkon88

Swiss Manager Pro v3.0 Bản chính thức_VH_By_SymPViet( 17/4/2010 )
=D>

Phần mềm xem ổ ram , rom , CPU , v .v . v ... hum nay đã được cr@ck hoàn toàn :D
\-/

Anh em phải tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng Swiss Manage nếu không máy sẽ bị reset đó ! ;;) :D :p

sau khi dùng xong vào rompatcher apply open4all là okie ! :D

LINK DOWNLOAD :

Swiss Manager Pro v3.0

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

Nhanh quá vậy Chiến!
Test thử chưa vậy, mình cài bản en bấm vào icon là lập tức khởi động lại máy (3 lần đều vậy).Không hiểu nổi :-??

khanhdbp

Nhanh quá vậy Chiến!
Test thử chưa vậy, mình cài bản en bấm vào icon là lập tức khởi động lại máy (3 lần đều vậy).Không hiểu nổi :-??

bác có chú ý đến kái chữ đỏ đỏ ở #1 ko vậy ?
Có thể máy bác đang để chế độ auto open4all chăng :-?

khanhdbp

Em down bằng uc web, sao cứ đc 14kb là nó kêu tải về hoàn tất nhể :(
Các bác down bằng pc,có bị lỗi như vậy ko ? :(

kauchunho

Cái này bị dụng vs r0mpatcher nản. Nếu quên ko tắt open4all thì bị sụp. >> sót máy quá!

datvietdatviet

Em down bằng uc web, sao cứ đc 14kb là nó kêu tải về hoàn tất nhể :(
Các bác down bằng pc,có bị lỗi như vậy ko ? :(

nếu thườg xuyên bị thế thì rem0ve hết nhửng gì liên qan tới uc rồi kài lại bạn à.mình củng từng bị vậy

Xgamex

Mình nhớ kô lầm ra lâu rồi thì phải ? Đã có người post trong box VH luôn.Bản đó dùng khá ngon dù đang ở chế độ truy cập file hệ thống nhưng vẫn kô bị tình trạng khởi động lại máy.

Chienkon88

bác chiến vh nhanh quá nhỉ . bản này lần trước mình vừa test vừa vh mất 2 buổi mới xong đó :p

Phần mềm này có trước khi em post khoảng 15 tiếng ,

em liền ngồi hì hục VH + tham khảo bài của pác nữa =D> ,

vì anh em đang dùng phần mềm này quen rồi , mà nhiều từ mình dịch ra muốn ghép vào thành 1 câu hơi khó ,

nên không thể không tham khảo pài của pác được !

may mà trước đó em cũng dùng phần mềm này rùi , nên cũng đỡ pị pỡ ngỡ . :D

thanks pác nha !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Phần mềm này có trước khi em post khoảng 15 tiếng ,

em liền ngồi hì hục VH + tham khảo bài của pác nữa =D> ,

vì anh em đang dùng phần mềm này quen rồi , mà nhiều từ mình dịch ra muốn ghép vào thành 1 câu hơi khó ,

nên không thể không tham khảo pài của pác được !

may mà trước đó em cũng dùng phần mềm này rùi , nên cũng đỡ pị pỡ ngỡ . :D

thanks pác nha !

chúc vui !
Dạo này chăm chỉ quá đó em ! Cố lên nhé ! mấy cái này đụng tới hệ thống nếu làm không khéo dịch nhầm là out ngay !

Chienkon88

Dạo này chăm chỉ quá đó em ! Cố lên nhé ! mấy cái này đụng tới hệ thống nếu làm không khéo dịch nhầm là out ngay !

Anh Thắng nói chính xác :D

dịch không chuẩn thì chỉ có đi đời nhà ma :D :)) =)) :p >:)

thanks anh đã động viên =D>

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Bác nào pro có thể fix lại cho khỏi đụng rompatche thì tôt quá .thank nhiều

cái này cũng chẳng cần thiết . bạn tăt openAll đi rồi chạy Swiss . sau đó lại bật openAll dùng song song cả 2 không vấn đề gì .
còn một cách nữa là bạn tải bản Swiss trial rồi cài đè lên bản xxx thì sẽ không bị lỗi khởi động nũa .

vuthientruong

cái này cũng chẳng cần thiết . bạn tăt openAll đi rồi chạy Swiss . sau đó lại bật openAll dùng song song cả 2 không vấn đề gì .
còn một cách nữa là bạn tải bản Swiss trial rồi cài đè lên bản xxx thì sẽ không bị lỗi khởi động nũa .

vậy bạn có thễ gửi cho mình bản trial viet hoá đó dc ko vì mình cũng ko muốn môĩ lần vào lại phai tắt romp cũng hơi bất tiện .thank ban nhiều

kiepdollar

Không được đâu bác ak . Lỗi cập nhật . Đúng là nó bị đụng cũng bất tiện chả mún dùng . Hjc

kienvp

vậy bạn có thễ gửi cho mình bản trial viet hoá đó dc ko vì mình cũng ko muốn môĩ lần vào lại phai tắt romp cũng hơi bất tiện .thank ban nhiều

bạn tải file về cài đè bản trial lên rồi copy file tiếng việt Swiss.r96 theo đường dẫn resouce/app (xóa file Swiss.rsc trong resouce/app trước khi coppy nhé )

SR mình lười pack lại , bạn chịu khó copy thủ công nhé .

http://www.mediafire.com/?ngy4dmtydym

Chỉnh sửa cuối:

katimor

Mình k caì bản naỳ vào đc. Baó lỗi cập nhật mà. Bạn có cách nào khắc phục k?