• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swaptunes dành cho OS 3.x

hlp

Chào mọi người...lên 3.x đã lâu mà mình tìm mãi vẫn chưa có phần mềm swaptunes dành cho 3.x.
Đây là phần mềm chuyên dụng giúp các bạn có 2 library ( music, video..) để các bạn có thể sync với 2 máy tính khác nhau. đây là 1 phần mềm hữu dụng cho bạn nào muốn sync nhạc với các máy tính khác nhau :D
Swaptunes không hoạt động trên 3x là do swaptunes chưa hoạt động trên 3.x Hnay lang thang trên mạng mới tìm được cách có thể dùng swaptunes trên 3.x nên chia sẻ với những ai cần dùng nó: các bạn hãy vào cydia cài thêm gói package "bigboss recommended" sau đó các bạn mới cài swaptunes và sau đó các bạn có thể dùng swaptunes hoàn toàn bình thường như 2.x.
Đôi điều chia sẻ với mọi người.. Thân chào :D

Chỉnh sửa cuối:

hlp

bạn cài bigboss recommended sau đó cài tiếp swap tunes thì sẽ có icon và dùng bình thường nhé :

dicky1986s

chương trình này là giúp chúng ta khi sync iphone với tunes trên các máy tính khác nhau sẽ không mất dữ liệu...nói nôm na là nó tạo 1 bộ nhớ ảo(không có nhạc,phim,ảnh,games...khi khởi động swaptunes)..như vậy khi sync với itunes nó sẽ sync đi cái bộ nhớ ảo đó còn những chương trình của chúng ta thì đc cất ở 1 bộ nhớ khác..
(((không hiểu sao click nhầm vào nút thank))