• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python 1.46 cài trên C (Gói Python + Plugin siêu nâng cấp)

Thangnd31082

N95 chạy ngọt ! Cài vào chạy phăm phăm các phần mềm khác mà bộ cài trên thẻ ộc máu không chạy nổi !
Đánh giá chủ quan của cá nhân : " Ăn đứt bộ cài trên thẻ trước đó do Vothien cung cấp":-?

leminhhai111

Hình như VoThiên chuyên trị về python với nhửng ứng dụng của Tàu thì phải . Quá dữ

Kojiro

Super V.I.P
N95 chạy ngọt ! Cài vào chạy phăm phăm các phần mềm khác mà bộ cài trên thẻ ộc máu không chạy nổi !
Đánh giá chủ quan của cá nhân : " Ăn đứt bộ cài trên thẻ trước đó do Vothien cung cấp":-?

Ko biết N95 anh bộ python cài trên thẻ, PM nào chạy ko nổi :-? N95 a tệ nhỉ.
Python trên máy thì hơi kén người dùng hơn vì ko có nhiều máy bộ nhớ máy dư dả để cài.

Caominh171

@Thiện: Thế có cần PIP hay Standard C++ để chạy thằng SuperPackSis hok Thiện?

traigoi2211

anh ơi cho em hỏi cách gỡ python phiên bản cũ làm sao hả anh, chỉ dùm em thanks:D
em gỡ bỏ rồi nhưng sao cài bản này vào nó báo lỗi cập nhật , em gỡ bỏ bản python trước bằng phần mềm dynafile đó

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

anh ơi cho em hỏi cách gỡ python phiên bản cũ làm sao hả anh, chỉ dùm em thanks:D
em gỡ bỏ rồi nhưng sao cài bản này vào nó báo lỗi cập nhật , em gỡ bỏ bản python trước bằng phần mềm dynafile đó

bạn vào C hoặc Y > sys ; System\Apps\PyModulePack > xóa hết file đuôi .pyc , pyd đi xem sao .

Chỉnh sửa cuối:

hakudo2408

nếu xóa file .pyc or .pyd thì để lại driveinfo nhá, xóa cái đó hình như nếu máy có winfile thì phải gỡ ra rồy mới đc cài python

Caominh171

@Thiện: Tiện đây Minh repacked 2 cái Pip v1.60 & Standard C++ vào trong bộ Python này luôn. Bây giờ nó mới thực sự gọi là Mega Super Python :))

Đã test, chạy OK Winfile, SuperPackSis,....

Mã:
[URL="http://www.mirrorcreator.com/files/L6RMCDR6/Super_Python_1.46_with_PIP___Standard_C___1.60_-_SymPViet.rar_links"]http://www.mirrorcreator.com/files/L6RMCDR6/Super_Python_1.46_with_PIP___Standard_C___1.60_-_SymPViet.rar_links[/URL]

kykiske79

Tóm lại là cài xog bản này có dùng đc la bàn Busola kô bạn? Hay vẫn phải cài thêm Runtime?

z01222282682

mọi người dùng được hết à?sao mình cài vào thì nó báo chứng chỉ lỗi.sign rồi nó cũnh báo chứng chỉ bị lỗi.mình cũng không hiểu sao nữa.sign lần 2 cũng bị lỗi chứng chỉ.mấy pro giải thích dùm mình nha.file key.cer của mình sign tốt mọi pm.thank

kissxongchet

mọi người dùng được hết à?sao mình cài vào thì nó báo chứng chỉ lỗi.sign rồi nó cũnh báo chứng chỉ bị lỗi.mình cũng không hiểu sao nữa.sign lần 2 cũng bị lỗi chứng chỉ.mấy pro giải thích dùm mình nha.file key.cer của mình sign tốt mọi pm.thank

Theo mình tốt nhất hack máy thôi :D

longntt105

anh ơi ! cho em hỏi với ! cái video đó với cái con trỏ nháy nháy đó làm như thế nào thế? em sài n958g

tiny1990

còn cái giao diện trong video là phần mềm nào vậy bạn? có tiếng anh k?