• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Stone of Destiny - File ipa

tranvietanhvn

CPU nào ở đây???:-??:))[/QUOTE]

:D
thì laptop í, lúc nào đi kèm bên mình cũng là cái lap, nên với mình xài IP là hợp nhất :p
hic
muốn chép nhạc hay cài chương trình, là phải dùng duy nhất 1 lap ( bó chiếu ), nên thật may mắn cho tui :p

ThAngNgO_

CPU nào ở đây???:-??:))

thì laptop í, lúc nào đi kèm bên mình cũng là cái lap, nên với mình xài IP là hợp nhất :p
hic
muốn chép nhạc hay cài chương trình, là phải dùng duy nhất 1 lap ( bó chiếu ), nên thật may mắn cho tui :p

bác biết CPU là gì ko :D, bác nói vậy hài quá >:)

nxphuong

hihi...anh em bắt bẻ câu chữ làm gì,ý tôi là máy tính đó...viết tắt cho nhanh thôi mà...chẳng nhẽ lại diễn giải nào là bộ xử lý gồm có những gì gì chăng...nếu sai tôi xin lỗi cả làng là đc chứ gì...cùng lắm xin chịu 1 bữa cafe....:p

ThAngNgO_

CPU nào ở đây???:-??:))

hic
muốn chép nhạc hay cài chương trình, là phải dùng duy nhất 1 lap ( bó chiếu ), nên thật may mắn cho tui :p[/QUOTE]

hihi...anh em bắt bẻ câu chữ làm gì,ý tôi là máy tính đó...viết tắt cho nhanh thôi mà...chẳng nhẽ lại diễn giải nào là bộ xử lý gồm có những gì gì chăng...nếu sai tôi xin lỗi cả làng là đc chứ gì...cùng lắm xin chịu 1 bữa cafe....:p

nói cho vui anh em chứ ko có ý bắt bẻ hay nói ẩn ý với ai cả :D, phương châm chia sẻ và vui vẻ :=D>

nxhoang90

Cho AE Link mediafire nà
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?xm0zq5kvgdn
ver 12 nhé

Chỉnh sửa cuối: