• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Starfront: Collision HD

Game dàn trận với hình ảnh và đồ họa cực hay, lối chơi cực đã nên dung lượng cũng cực khủng khoảng 1G data, cài xong mở wifi và down data về nhé.

http://www.mediafire.com/?z2s9pzq2gh1wq7n

với đồ họa và hình ảnh cũng như kịch tính thế thì dung lượng sẽ thế thôi, trước khi down về hãy kiểm tra bộ nhớ thẻ bao nhiêu nhé, phải lớn hơn 900M đó nghen.

bestofstrongman

game này trên iphone có. cũng khá nặng. các bác chơi trên desire hay desire hd thấy cảm ứng hỗ trợ tốt ko? desire có bị loạn cảm ứng khi xài 2 ngón hem

goldeneagle

cãm ứng khá tốt ... game này mình chơi multi khá hay có điều do đường truyền lag nên lau lau lag đánh k sướng bằng offline máy mình là hd2 tmbile build desire hd

romeo75

cãm ứng khá tốt ... game này mình chơi multi khá hay có điều do đường truyền lag nên lau lau lag đánh k sướng bằng offline máy mình là hd2 tmbile build desire hd
Bạn Goldeneagle có biết cách tự diệt bớt quân mình kô nhỉ? Chỉ tớ với. Chót sinh nhiều quân quá nên kô sinh đc nông dân!~X(

goldeneagle

Bạn Goldeneagle có biết cách tự diệt bớt quân mình kô nhỉ? Chỉ tớ với. Chót sinh nhiều quân quá nên kô sinh đc nông dân!~X(

chài trò này full chỉ có 40/40 lính thoai, công nhân thì xây cho vào nhà vàng nhà điện là xong chứ gì :D nó vào đó là thì unit mình free trở lại :D