• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Star Legends (3D MMO) 1.0.2.2 - CHIẾN TRANH GIỮA CÁC VÌ SAO

BroThong

Star Legends (3D MMO) v1.0.2.2

f-1024-2

Star Wars, tiếng Việt là Chiến tranh giữa các vì sao là một bộ phim sử thi rất ăn khách. Nắm bắt được xu thế đó, hãng game Spacetime Studios đã cho ra đời sản phẩm này với nội dung và hình thức được xuất phát từ bộ phim danh tiếng nói trên.

ss-480-0-5

Các nhân vật trong game.

ss-480-2-1

Trong trò chơi, bạn sẽ đóng vai một quân biệt kích, đang theo sát sự chỉ huy của bộ tư lệnh nhằm đánh và chiếm các hành tinh khác. Không những thế, level càng cao bạn sẽ có được nhiều hàng để chơi hơn như áo giáp, phi thuyền, súng laser...

ss-480-3-1

Đây là game online, bạn có thể chơi qua các kết nối không dây như Wifi, EDGE, 3G hoặc 4G trên các thiết bị của mình. Game sẽ tập hợp tất cả người chơi về 1 máy chủ duy nhất, vì vậy bạn luôn luôn có bạn để chơi mà không cần phải mất công đi tìm.

Trailer:

[video=youtube;YmNiH8wohrI]http://www.youtube.com/watch?v=YmNiH8wohrI&feature=player_embedded[/video]

Yêu cầu: Bao gồm mọi thiết bị đang chạy Android 2.0+ và Xperia Play