• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spore Creature by EA Mobile

jinsk8r

Spore Creatures (by EA Mobile)

Phiên bản PC được EA phát hành khá lâu và game có rất nhiều người chơi. (8 điểm Gamespot)
\-/
Và đây là bản mobile dành cho s60v5 ;;)

madienyeu

Banned
Cái này S60v3 có game SIS nữa, ko biết chừng nào mới có SIS cho S60v5 đây. 1 game đáng chơi.

2356

Cái này chơi ntn, nội dung ra sao vậy bạn ^^! Cho mình biết được hok? :D

jinsk8r

Cái này chơi ntn, nội dung ra sao vậy bạn ^^! Cho mình biết được hok? :D
Game Spore nổi tiếng thế mà @.@ nó là dạng game RPG nhưng mình điểu khiển 1 con vật tự tạo, từ lúc là 1 cái con bé xíu (chả biết gọi là gì) đi ăn, chiến đấu, giao tiếp,vv (ăn ADN để tiến hóa, chiến đấu để thu thập các bộ phận như tay, chân, mắt, sừng,vv)

thulanhrong0

huhu,em đánh con nhím mà em chết hoài,làm sao d8ể đánh con nhím bi h,hok lẽ nó mạnh kinh vậy sao?:-?? mới vô dc cái hang thứ 2,trong hang thu 2 nay gặp 1 đống hang nữa,em chẳng hỉu làm sao để đi típ,đánh nhím thì chết weo,hết thức ăn lun, chỉ dùm em với ~X:)(X_X

ErrolPham

Game mong chờ của mình cuối cùng cũng đã xuất hiện trên Symbian ^^ .Rất thích game spore ^^

ho4ng07

Game này có trên ovi nhưng mà dao này ovi downlosd toàn bị lỗi @@

jinsk8r

huhu,em đánh con nhím mà em chết hoài,làm sao d8ể đánh con nhím bi h,hok lẽ nó mạnh kinh vậy sao?:-?? mới vô dc cái hang thứ 2,trong hang thu 2 nay gặp 1 đống hang nữa,em chẳng hỉu làm sao để đi típ,đánh nhím thì chết weo,hết thức ăn lun, chỉ dùm em với ~X:)(X_X
Bạn đi ăn nhiều vào. ^^ Lúc đánh nhau nó bắn gai thì né ra rồi lao vào đấm vào mặt nó 2 hit =)) vậy là win thôi, giêt xong nhớ lấy bộ phận gắn vào người cho khỏe. Đánh 1 con ăn vài con nhỏ nhỏ cho có máu

Ko đánh lại thì đứng từ xa nói chuyện làm lành =))

thulanhrong0

Bạn đi ăn nhiều vào. ^^ Lúc đánh nhau nó bắn gai thì né ra rồi lao vào đấm vào mặt nó 2 hit =)) vậy là win thôi, giêt xong nhớ lấy bộ phận gắn vào người cho khỏe. Đánh 1 con ăn vài con nhỏ nhỏ cho có máu

Ko đánh lại thì đứng từ xa nói chuyện làm lành =))
em chơi xong hết rồi:D, rút kinh nghiệm toàn nói chuyện làm lành,hữu nghị,hok đánh nhau ^^, mà game này ít wá,phải chi có thêm nhiều màn nữa thì perfect:D

jinsk8r

em chơi xong hết rồi:D, rút kinh nghiệm toàn nói chuyện làm lành,hữu nghị,hok đánh nhau ^^, mà game này ít wá,phải chi có thêm nhiều màn nữa thì perfect:D
Ko đánh nhau thì ko có bộ phận gắn vào người >:) mình đánh nhiều có cái mỏ và cái gai độc đánh dã man luôn ^^

mjayz

somebody help me !!! sau khi bỏ dzzo máy và cài thì nó báo " Không xử lý thuộc tính 'MIDlet-Jar-Size'.... nà sao ??? Ko thể chơi dc :(:)(( .... đã down lại 2 lần :(:)(( .... HELP!!!!

jinsk8r

somebody help me !!! sau khi bỏ dzzo máy và cài thì nó báo " Không xử lý thuộc tính 'MIDlet-Jar-Size'.... nà sao ??? Ko thể chơi dc :(:)(( .... đã down lại 2 lần :(:)(( .... HELP!!!!
Sao mình thử xóa đi cài lại vẫn ok mà. Hay bạn thử cài JAVA 2.1 bên box ứng dụng xem

mjayz

Hình như em chưa cài java.ok.thaks men :D

Đã cài java vào nhưng vẫn bị như vậy . =.=! chắc khỏi chơi lun oá :((

Last edited by a moderator: