• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sponge Bob Squarepants Bikini Bottom Pursuit (by GLU)

mr_dog88

SpongeBob in Bikini Bottom Pursuit is the newest adventure of fun character on television. In this game you must help SpongeBob to get rid of many a jam and get to work on time! This mission is not easy because some enemies will mess up and will try to capture him. Use all your skill to escape from their enemies and count with the help of his friends, Patrick, Sandy and Gary in this frantic chase.

Download : http://www.4shared.com/file/Y2lYiCd-/squarespo_5530_5800.html

llTuyetTinhCocll

Úi trời....game mà để kiểu này thì pó tay....ít ra bạn cũng test rồi cho mấy cái cơ bản xí ... toàn tiếng anh gặp mình lại dốt đặc in lít thì như bù nhìn........

mr_dog88

game dạng phiêu lưu, nhập vai vào nhân vật bọt biển SpongeBob làm nhiệm vụ, chuyến phưu lưu có thể gặp nhiều kẻ thù tấn công, có thể tìm sự trợ giúp của những người bạn như Patrick, Sandy and Gary. ( Game này đã đc phát triển trên PC, ai chơi trên PC rồi thì quen ngay ý mà);;)

TruongHan

Super V.I.P
game dạng phiêu lưu, nhập vai vào nhân vật bọt biển SpongeBob làm nhiệm vụ, chuyến phưu lưu có thể gặp nhiều kẻ thù tấn công, có thể tìm sự trợ giúp của những người bạn như Patrick, Sandy and Gary. ( Game này đã đc phát triển trên PC, ai chơi trên PC rồi thì quen ngay ý mà);;)

Test rồi thì bạn nên giới thiệu,cập nhật thêm trong bài #1 nhé

llTuyetTinhCocll

Test rồi thì bạn nên giới thiệu,cập nhật thêm trong bài #1 nhé

Đúng rồi ý....ông này chuyên post mấy cái game gì mà để toàn tiếng anh rồi bỏ đó.....ko test mà cũng ko nói 1 chữ tiếng việt nào làm sao mà mem khác vào biết đường mà chơi....có bài post 2-3 ngày rồi mới test sau đó lại chạy qua mới thêm đc vài dòng....đuối với ổng ghê....