• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SpeedyGo.v1.50_VH_By_SymPViet ! Bản đầy đủ !

Chienkon88

SpeedyGo.v1.50_VH_By_SymPViet !

Phần mềm cải thiện tốc độ máy . . . =D> ( 17/4/2010 ) \-/

Anh em phải tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng SpeedyGo nếu không máy sẽ bị reset đó ! ;;)

sau khi dùng xong vào rompatcher apply open4all là okie ! :D

LINK DOWNLOAD :

SpeedyGo.v1.50_VH_By_SymPViet

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Úi, em vừa qua box kia, kêu có bản VH thì tốt, sagn bên này, bác Chiencoi đã nhanh nt rồi, đúng là như điện xẹt =D>

Chienkon88

liệ gia tốc máy có như có ảnh hưởng gì đến máy kok nhỉ:-?

dùng đi bạn , cải thiện tốc độ => máy sử dụng nhanh hơn đó !

không ảnh hưởng đâu ,

chỉ cần lúc nào bạn cảm thấy máy bạn đơ đơ , hơi chậm , vào các ứng dụng lâu thì bạn sử dụng đến nó thui mà , có sao đâu ;;)

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

dùng đi bạn , cải thiện tốc độ sử dụng nhanh hơn đó !
chúc vui !

khôg có open4ô thì làm thế nào hả y0u:p.mình có caps0n và off nhưng 2thằng này không vào đc.chỉ nháy kái là thôi làm sao pít nó tắt hay bật

ninhhot

khôg có open4ô thì làm thế nào hả y0u:p.mình có caps0n và off nhưng 2thằng này không vào đc.chỉ nháy kái là thôi làm sao pít nó tắt hay bật

Chụi khó mất công tý là biết àh.mỗi lần như thế b vào x_plore kiểm tra xem nếu k vào dc parivate là coi như đã tắt nếu vẫn vào dc thì vẫn đang caps on

datvietdatviet

Chụi khó mất công tý là biết àh.mỗi lần như thế b vào x_plore kiểm tra xem nếu k vào dc parivate là coi như đã tắt nếu vẫn vào dc thì vẫn đang caps on

mình vừa kài xog chẳng on/off gì mà vẩn oke lạ thật chẳng biết nó tắt hay mở.máy mình nhanh hơn của chiencoi,của mình tốc độ máy là 413 tăng tốc 418:D.mà thanks thì đc kái gì không vậy bạn.mình thấy nhều ngừơi thắc mắc vì truớc kia mình khôg thank

MinhThang

Manager
mình vừa kài xog chẳng on/off gì mà vẩn oke lạ thật chẳng biết nó tắt hay mở.máy mình nhanh hơn của chiencoi,của mình tốc độ máy là 413 tăng tốc 418:D.mà thanks thì đc kái gì không vậy bạn.mình thấy nhều ngừơi thắc mắc vì truớc kia mình khôg thank

Remove đi cài cái ROMPatcher vào mà dùng cho tiện.

Xgamex

Cuối cùng hiểu ra vấn đề tại sao xài mấy pm của hãng này đều reset :D

datvietdatviet

Remove đi cài cái ROMPatcher vào mà dùng cho tiện.

cái đó là hack mà a.rem làm gì.mà tìm Rom ở đâu đc.mà hình như khôg cải thiện đc.khi khởi độg máy xong click vào app nó vẩn đơ ra 1lúc (như củ) mới vào đc

Chienkon88

cái đó là hack mà a.rem làm gì.mà tìm Rom ở đâu đc.mà hình như khôg cải thiện đc.khi khởi độg máy xong click vào app nó vẩn đơ ra 1lúc (như củ) mới vào đc

Tùy từng máy thui bạn nhé , được thì là cái tốt , kô cải thiện được cũng chẳng sao đâu mà .

rom đây nè , bạn xóa cái capson , capsoff đi mà cài vào nhé :

chúc vui !

lovetone

em vửa viet hóa kon n73 của em. kết quả việt hóa xong thi` máy chạy chậm ~X( kinh người thình thòag định ném mẹ đi cho rùi......hix hix thank anh nhìu

khanhdbp

em vửa viet hóa kon n73 của em. kết quả việt hóa xong thi` máy chạy chậm ~X( kinh người thình thòag định ném mẹ đi cho rùi......hix hix thank anh nhìu

ấy chết, bác cứ bình tĩnh, bác xem lại xem. Có thể lần # test, thông số em nó báo, sẽ #, và cao hơn đấy. Em test mấy lần, chưa lần nào em nó báo giống nhau.
Ak, mà lúc test, kái màn hình em nó nháy như ma trận, hoảng thật :(

convoi9999

dt mình chưa từng cài speedyGo nhưng khi cài nó thông báo là update error? a e nào bik chỉ mình với

tuanloc1

Spam chút nhé!
Xem cũng nhiều, hỏi cũng nhiều, thank quá ít, buồn quá nhiều hả Chiencoi!:(

hhhfdq

cho mình hỏi xài cái ni nhiều có hư máy không ??????????????????????????????:-/ thank=D>