• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spectral Souls v2.5 - Game chiến thuật nhập vai

venusian

Moderator
Do chủ đề giới thiệu về Game này ở đây .Đã cũ và cũng đã không cập nhật tiếp nên mình xin mở chủ đề mới giới thiệu cho các bạn:

Spectral Souls v2.5

Yêu cầu: Android 1.6 trở lên
Tổng Quan: Game chiến thuật nhập vai dành cho Android của bạn.

f-705-4

ss-800-0-5

ss-800-1-5

• Đầy đủ quy mô chiến thuật của Game nhập vai Nhật Bản cho Android.
  • 52 Bản nhạc nền nổi trội.
  • 84 Màn chơi hấp dẫn.
  • Độ phân giải đồ họa cao và sắc nét.
  • 100 giờ chơi của trò chơi đc gói gọn trong gói dữ liệu 1GB.
  • Hỗ trợ cảm ứng và bàn phím với giả lập bản đồ.

Các bạn down Game về tiến hành cài đặt và mở wifi ra cho nó tải Data nhé. Mình sẽ cung cấp thêm Link down Data cho các bạn sau (Đang tải data về máy)

Chỉnh sửa cuối:

baxatuidauroi

uhm mình mong game này lúc topic cũ mới post lên lun kìa,hồi trước có dow data 1 GB về rồi nhưng lỡ tay xoá mất

Lumierebk

Mình cài rồi nhưng vẫn không thể down được data nó về. Đợi hơn 9000s mà vẫn ko được :((
Ai có data up lên hộ cái

venusian

Moderator
Mình cài rồi nhưng vẫn không thể down được data nó về. Đợi hơn 9000s mà vẫn ko được :((
Ai có data up lên hộ cái

Data mình đã có nhưng Game đang bị lỗi Sever nên chờ bản cập nhật mình sẽ Up cả Data lên. Data hơn 1G :(

luckyboy89

cái này phải dùng tài khoản của bác thương tín bên tinh tế down mới chơi được bạn nhé