• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sorcerer v.1.32 cập nhật (EN-VI) - Chuyên Hack Games

Status
Không mở trả lời sau này.

free_life1710

các bác nhanh thật đã chuyển sang bản việt hóa rồi , người việt dùng pm việt cho thân thiện

joeD

Cho hỏi hack Game là Hack như thế nào? hack Pm X - Plore thì biết còn Hack Ứng dụng khác thì hack như thế nào có thể chỉ cho biết rõ chút ko bạn

Cho hỏi hack Game là Hack như thế nào? hack Pm X - Plore thì biết còn Hack Ứng dụng khác thì hack như thế nào có thể chỉ cho biết rõ chút ko bạn

Chơi Games thì Hack ăn gian, vi dụ như tiền, mạng, súng, đạn, máu...

toan_829

cho gà hỏi pm nay phải hack phone mới dùng đc àh
Chuẩn,hack phone mới cài đc,mà bây h việc hack phone cg dễ,biết tí vi tính + thích táy máy điện thoại là xong ấy mà:D

tham khảo bài này bạn
1. Mở Sorcerer (chạy ẩn) tương tự các Hack X-plore
2. Mở game cần Hack
3. Chơi Game đó (ví dụ số tiền bạn đã chơi được là 100, hoặc máu, đồ chơi...)
4. Bấm phím gọi vào Sorcerer
5. Vào Options> Exact search>Nhập vào giá trị 100
6. Màn hình sẽ hiện ít nhất là 2 giá trị tùy theo Games
7. Nhấn vào từng giá trị và nhập số tiền bạn muốn (ví dụ nhập vào 9999)

8. Quay lại Game xem thành quả....

Qua box game, tìm bài socerer mà đọc.

h3ll

Game trên mobile mà còn hack dc nữa hã???bó tay mấy bác Hacker=))=))=))

katimor

Mình test trên e63 khi nhấp chuột vào biêủ tượng phần mền thì bị khởi động lại. Máy đã hack rùi. Giúp mình với

dollarviet

Hic máy mình là n95-8g. Không biết phần mềm này có xung đột với phần mềm khác nào không nhưng cứ khởi động chương trình là bị reset điện thoại. Ai biết cách khắc phục thì giúp mình với. Thanks

Hic máy mình là n95-8g. Không biết phần mềm này có xung đột với phần mềm khác nào không nhưng cứ khởi động chương trình là bị reset điện thoại. Ai biết cách khắc phục thì giúp mình với. Thanks

Bạn cài file Sorcerer_v1.32_FP1_FP2_s60v3v5_EN-VI.sis nhé

tuanprok7

Đính kèm file đc ko ban . Ở opera mình ko load về máy dc . Ai có thì up giùm lên mediafire hộ với

Status
Không mở trả lời sau này.