• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sony Ericsson Vivaz Theme SE X10 Hot

daugiang1987

Xin giới thiệu với các bạn bộ theme Sony Ericsson Vivaz Theme rất đẹp

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?a2fhdd541r472d6[/DOWNLOAD]

assassinzero

Themes đẹp nhưng bị lỗi 1 phần khi nhấn options :D Pro nào fix lại cho nó perfect đi :D

daugiang1987

Themes đẹp nhưng bị lỗi 1 phần khi nhấn options :D Pro nào fix lại cho nó perfect đi :D

Lổi nhấn options là sao mình cài và sử dụng bình thường có sao đâu, bạn test lại nhé có thể hệ thống bị lổi nên dẩn đến lổi như vậy đấy.

assassinzero

Lổi nhấn options là sao mình cài và sử dụng bình thường có sao đâu, bạn test lại nhé có thể hệ thống bị lổi nên dẩn đến lổi như vậy đấy.

Bạn ấn phím Options trong menu ấy, toàn màn hình sẽ bị xanh hết, ko dc đẹp, nếu nó trong suốt hoặc làm cho mấy cái nên ngoài trắng đen thì sẽ rất đẹp ^.^
Themes đẹp như mà bị mỗi cái đó thôi :D

daugiang1987

Bạn ấn phím Options trong menu ấy, toàn màn hình sẽ bị xanh hết, ko dc đẹp, nếu nó trong suốt hoặc làm cho mấy cái nên ngoài trắng đen thì sẽ rất đẹp ^.^
Themes đẹp như mà bị mỗi cái đó thôi :D

UH đó không phải lổi đâu mà nó lấy nền sao cho giống với giao diện của Sony Ericsson Vivaz thôi.

kaka_jaja

- assassinzero:
FIX lại cho bạn đây:

DOWNLOAD:http://www.mediafire.com/?v42tyv4bd3t8omt

sky_high

tem! Em đang Úe con Vivaz đây! Khá giống đấy nhưng ko đẹp bằng hàng thật đâu nhá

anhphu18

link fix die rùi pro ơi, pro gửi lại link qua inbox cho mình với nha

Khoaaaa

Active Member
Sao vào mấy lần mà chả thấy tấm hình nào vậy cà,test themes thế nào anh baby,gần đây thích themes sáng màu,trong suốt,hơi màu mè xíu,và đặc biệt thiên màu xanh,hì,