• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sony Ericsson PC không nhận ra cổng bluetooth

tlong_hau

Mình dùng bluetooth để gửi và nhận file qua cổng bluetooth được rồi nhưng khi dùng Sony Ericsson PC suite để kết nối với con P1i qua cổng bluetooth thì đến đoạn tìm thiết bị thì nó lại tìm ko ra hiz hiz... mình dùng Bluetooth và sử dụng driver Microsoft Bluetooth Enumerator hay là dùng BlueSoleil_6.2.227.11 vẫn ko nhận ra ( hiz hiz trong khi quá trình gửi và nhận file vẫn bình thường )
cách trọn kiểu kết nối của em như sau các bác coi sai chỗ nào: đầu tiên bật bluetooth ở các PC lẫn Phone lên ,,
sau đó bật SOny Pc suite lên rồi vào how to connect---->Next---> trọn kiểu kết nối là Bluetooth---> search ----> nhưng search mãi ko ra hiz hiz
các pro giúp em với
em dùng N73 với Nokia Suite thì kết nối ngon lành:(:)(:)((

shadow141206

Bạn thử Restart P1i của bạn lại thử xem !!! Máy mình cũng hay bị lỗi đó, chỉ cần khởi động lại là xong !!! ^^"

lungtung

Bạn có cái BlueSoleil_6.2.227.11 không cho mình xin với, nếu có cả cr*** thì tốt quá, mình đang cần mà tìm hoài không được.

tlong_hau

Crack bản ....11 đây.... mình up trước 5 part còn part 6 up sau nhé.... giải nén rồi vào safemode mà chép đè vào,...