• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sony chính thức giới thiệu Sony XPERIA S tại Việt Nam.

BatKid

Super V.I.P

Hôm nay, tại cafe WE, Sony VietNam chính thức giới thiệu siêu phẩm XPERIA S , đây là sản phẩm đầu tiên mang tên Sony sau thời gian gắn liền với thương hiệu Ericsson. Sony XPERIA S có cấu hình của một smarphone cao cấp với màn hình 4,3 inch độ phân giải HD, chipset MSM8260 cùng bộ xử lý hai nhân 1,5GHz và RAM 1GB. Xperia S có hai lựa chọn về bộ nhớ trong, 16GB hoặc 32GB, tuy nhiên không có khe cắm thẻ nhớ bổ sung. Đặt biệt Sony trang bị cho XPERIA S 1 camera khủng 12 mpx và bộ vỏ có khả năng chống bám bẩn.

Sau đây là 1 số hình ảnh buổi ra mắt :

Từ nay , Sony đã chính thức kg còn gắng liền với Ericsson

Anh tommynguyen đang show hàng em xperia S

mod mathanh cũng có mặt tham dự.

Một bạn cover bài "căn gác trống"

Trải nghiệm XPERIA S:

BatKid - Pdaviet​

tommynguyen1961

công nhận tay nghề Batkid chụp hình ngày càng lên level.
Trong đó tối vậy mà chụp hình vẫn lấy đủ ánh sáng mà không bị consolay bởi mấy cái đèn pha tấm nào.

tcao

Hôm nay, tại cafe WE, Sony VietNam chính thức giới thiệu siêu phẩm XPERIA S , đây là sản phẩm đầu tiên mang tên Sony sau thời gian gắn liền với thương hiệu Ericsson. Sony XPERIA S có cấu hình của một smarphone cao cấp với màn hình 4,3 inch độ phân giải HD, chipset MSM8260 cùng bộ xử lý hai nhân 1,5GHz và RAM 1GB. Xperia S có hai lựa chọn về bộ nhớ trong, 16GB hoặc 32GB, tuy nhiên không có khe cắm thẻ nhớ bổ sung. Đặt biệt Sony trang bị cho XPERIA S 1 camera khủng 12 mpx và bộ vỏ có khả năng chống bám bẩn.

Sau đây là 1 số hình ảnh buổi ra mắt :

Từ nay , Sony đã chính thức kg còn gắng liền với Ericsson

Anh tommynguyen đang show hàng em xperia S

mod mathanh cũng có mặt tham dự.

Một bạn cover bài "căn gác trống"

Trải nghiệm XPERIA S:

BatKid - Pdaviet​

Em vừa đặt 1 con Sony xperia s 32 GB . vì coi forum ở nước ngoài họ nói model này chỉ có 32gb. Đoc review của bác nói xperia S có 16gb làm em giựt mình , vì coi lại thì có 3 hạng 1, XPERIA S = 32Gb. 2, XPERIA P = 16GB. 3, XPERIA U = 8GB. Em coi ở đây http://www.clove.co.uk/smartphones/sony lần sau bác làm ơn nói chi tiết hơn. cám ơn

Last edited by a moderator:

BatKid

Super V.I.P
công nhận tay nghề Batkid chụp hình ngày càng lên level.
Trong đó tối vậy mà chụp hình vẫn lấy đủ ánh sáng mà không bị consolay bởi mấy cái đèn pha tấm nào.

cảm ơn đã quá khen, he he he

Em vừa đặt 1 con Sony xperia s 32 GB . vì coi forum ở nước ngoài họ nói model này chỉ có 32gb. Đoc review của bác nói xperia S có 16gb làm em giựt mình , vì coi lại thì có 3 hạng 1, XPERIA S = 32Gb. 2, XPERIA P = 16GB. 3, XPERIA U = 8GB. Em coi ở đây http://www.clove.co.uk/smartphones/sony lần sau bác làm ơn nói chi tiết hơn. cám ơn

tui cũng đang théc méc y như bạn đây, trong gsmarena cũng ghi có 32G, nhưng trong tời thông báo lại ghi thêm 16G , khó hiểu wé :D

tuaneti

Bao giờ có điều kiện lụm quả em này... 2nd mới được...>:) Mới đắt quá không mua nổi...:D

Thui chơi con này cao quá, Đang dồn tiền Rước nàng về Dinh :D nên không đú nữa ! Em đang nhắm con SKY 4G LTE Màn HD cấu hình chả thua kém gì con này mà 8 Củ. Chỉ có điều tính mình thích chơi Rom mà Con HQ đó ít Rom để Vọc nên vẫn phân vân !

mrzuong

mình đang đặt con này từ hôm 27/3 ở thegioididong, chắc phải đầu tháng mới có hàng, hồi hộp quá :p

khanhbaotri

con này vừa đắc vừa bố trí phần khung ko hợp lý,màn hình đã 4.3 rồi mà còn chơi cái phần thừa của màn hình to tổ chảng,nhìn mất cân đối trên phần màn hình,mình đang sài con sen và so sánh sony thiết kế xấu quá,chỉ hơn nokia 1 tí ah.hèn gì ko gây sốt và bán it được hàng

trucdemo

con này vừa đắc vừa bố trí phần khung ko hợp lý,màn hình đã 4.3 rồi mà còn chơi cái phần thừa của màn hình to tổ chảng,nhìn mất cân đối trên phần màn hình,mình đang sài con sen và so sánh sony thiết kế xấu quá,chỉ hơn nokia 1 tí ah.hèn gì ko gây sốt và bán it được hàng

em cũng thấy giống như bác, mỗi người một ý, nhưng em thấy thiết kế của htc là good nhất, máy này được cái cấu hình

ahojmimi

nhìn thực tế nó không "bất hợp lý" chút nào đâu bạn. cầm nó trên tay rồi mới thấy cái iphone có thiết kế vô duyên cỡ nào, vậy mà rất nhiều người thích nó. mỗi hãng có một gu thiết kế riêng, chứ đâu có cái gì là "đẹp" hoàn hảo được bạn.

Cleonardo

nhin` bac' tomynguyen duoc. dua len^ da^`u top ma` nho*' cai' hom^ nhau^. ngay` 2.9 bac' lam` mat^' tham^~ my~ chung cua~ quan chuc*' lo*'n tuoi^~ cua~ pdaviet qua' ...