• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soi Pass mobi army của máy - thât đơn giản - made by me

tThanh0102

tình hình là khi mình vọc máy, mình đã tình cờ phát hiện được cách soi pass mobi army của máy có cài đặt mobi army, lưu ý là mobi army ở máy đó phải ở dạng lưu pass đăng nhập. Nào bắt đầu thôi, chúng ta ví dụ mobi army cài ở ổ E ( thẻ nhớ). À các bạn nhớ là máy đã cài xplorer và hack phone đấy (không khi nhờ thằng bạn nhập dùm nick, để chế độ save pass ) . Bây giờ tớ cần bạn mở xplorer lên vào E:/privite/10012A5 nhé. Để ý tìm file có tên là DBS_10204058_Mohakvzote7... Rồi j nữa đó mà dài quá mình kể không hết. Bạn chọn file đó rồi bấm số 8 để côi. Sau đó lướt xuống dưới và chú ý vào cột 3 nhé, sẽ có 2 dòng chữ duy nhất, dòng ở trên là id, dòng ở dưới là pass ). Không up hình được vì đánh trên điện thoại. Đã thử trên cac máy s60 khác và tất cả đề thành công. Ổ E bạn có thể thay nếu bạn cài vào ổ C. Nào còn chờ j mà không mời nạn nhân đầu tiên. ---------ps: mình thử dc với mình mobi army. Nhưng mình cài cả 2 bản mobi army bt và mobi army hack goc quyetdaika nên có khi ( có khi nhé)
máy bạn sử dụng mobi army bản bt sẽ không có file đó. thế nên bạn cứ cài đặt mobi army hack vào( không có pm mình đưa cho) rồi test thử. Có khi mời thằng khác nhập nick vào máy mình để chơi bản hack rồi từ đó soi dc pass của nó và cả avatar cũng nên. Coi xong thì nhớ lên trang chủ đõi lại pass nhe.
Thui post link down bản hack cho nó sum vầy: up.v-teen.org/index.php?id=4992

Chỉnh sửa cuối:

linktink

Lạc hậu! Tưởg soi pass thế nào. Dùng x plore Vào nơi cài đặt game hoặc ứng dụng java ( C or E) vào !\Private\102033E6\MIDlets\,..\rms trong thư mục rms ấy lưu trữ những cài đặt vào các file *.rs ấn 3 mà xem pass tất cả game và soft (game teamobi, ola, sh .v.v.v)

boy_online01

Gần 2 tuần ko chơi Army và lên PDAViet được vì chờ mãi Viettel ko khuyến mại để nạp thẻ :p. Mới hôm kia nạp tạm 20k, vào chơi Army mà ức chế vãi. toàn bọn Granos, Rocket , Khỉ nó chơi bản hack góc -45 độ ( Chơi 5 ván thì 3 ván thua vì bị hack, 1 ván thắng bằng sức lực của mình, 1 ván thắng do thằng đồng đội Rocket nó cũng chơi hack :|, nản luôn)

linktink

trong thư mục bạn kêu làm j có file nao đuôi *.rs đâu

nản! Bạn tìm file *.rs à? * la tên cái vớ vẩn đấy thôi. Định dạng .rs
ví dụ tìm pass game go mobi thì file _o_n_p_a_s_s.rs là pass of game. Chứ làm gì có *.rs
thử đi. Tìm tất cả game lun k chỉ army of bạn đâu.

tThanh0102

ai chẳng biết là định dạng rs, nhưng trong cái thư mục mà bạn nêu đến 1 file có định dạng rs tớ cũng ko thấy, phone đã hack,rom patcher đã bật

tien210793

Gần 2 tuần ko chơi Army và lên PDAViet được vì chờ mãi Viettel ko khuyến mại để nạp thẻ :p. Mới hôm kia nạp tạm 20k, vào chơi Army mà ức chế vãi. toàn bọn Granos, Rocket , Khỉ nó chơi bản hack góc -45 độ ( Chơi 5 ván thì 3 ván thua vì bị hack, 1 ván thắng bằng sức lực của mình, 1 ván thắng do thằng đồng đội Rocket nó cũng chơi hack :|, nản luôn)

Bác nào biết hak k? Chỉ e với. Nếu có bản hak thì share cho anh em pda với.

linktink

ai chẳng biết là định dạng rs, nhưng trong cái thư mục mà bạn nêu đến 1 file có định dạng rs tớ cũng ko thấy, phone đã hack,rom patcher đã bật

trời! Bạn thử hỏi mọi ng xem thấy k? Thủ dùng chức năng tìm kiếm of x plore xem. Chj co s60v2 mới k có thôi

tThanh0102

tùy máy bạn ạ. Trên tinhte hồi cài socbay imedia cũng bày thủ thuật crack can thiệp vào file setting.rs trong cai folder mà bạn nói. Nhưng mà một đống người kêu là ko tìm thấy 1 file rs nào cả

linktink

Thế hử? Mình tìm trên n78 + n81 đều thấy. Chưa test máy khác. Nếu k co .rs chẳng lẽ lại có .rms giống v2?