• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartLight v1.5 full Việt Hóa

Caominh171

Trước giờ có phải bạn rất bực bội chuyện đang xem tin nhắn (dài mới được nha :p),xem phim bằng trình X-plore(đang khúc "gay cấn" mới đau chứ)...tự dưng đèn màn hình tối thui,bắt bộc phải nhấn phím bất kỳ đèn mới sáng lại,làm cục hứng quá phải không?:-?.Giờ đã có SmartLight,giữ sáng màn hình đến khi bạn không cần thì tắt nó đi (nó nhẹ mà :D),cái này ko nhìu chức năng bằng LightControl nhưng cái này chắc dễ dùng hơn (quan điểm của mình).Bản này mình VHoá còn thiếu mấy chỗ,tìm hoài ko thấy:(( (nhưng mình đã dịch riêng trong quá trình cài đặt mấy bạn đọc là hiểu liền àh),thôi kệ post lên cho ae cùng test thử rồi hỗ trợ thêm cho mình (mình còn gà mà :D)
ScreenShot:
SmartLight v1.5 Full Việt Hóa

Up kèm file *sis cài đặt lun cho dễ

Thank ủng hộ nha!! :p

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Xem tin nhắn dài đèn màn hình tắt thì còn đúng chứ xem phim thì ko bao h bị tắt đèn màn hình đâu nha, quảng cáo nhầm rùi bạn :)) các phần mềm xem phim đều có tính năng giữ cho màn hình luôn sáng khi xem :D >:)

Caominh171

Xem tin nhắn dài đèn màn hình tắt thì còn đúng chứ xem phim thì ko bao h bị tắt đèn màn hình đâu nha, quảng cáo nhầm rùi bạn :)) các phần mềm xem phim đều có tính năng giữ cho màn hình luôn sáng khi xem :D >:)

Àh mình dùng trình xem phim của X-plore xem phim lun cho tiện (vì nó nhanh :D),do mình nói ko rõ nên bạn hiểu lầm.Để mình bổ sung lên đầu topic

thanha1969

Xem thử phim bằng Flash xem, một lúc tắt ngấm!

oG_Go

Cái này có mỗi chức năng bọ, thà dùng SpotOn hay hơn anh ạ.

Dù sao cũng cảm ơn hé hé.