• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartGuard v4.0_Ứng dụng bảo mật đa năng!! [Cập nhật]

Caominh171

SmartGuard v4.0 S60v3 S60v5 - FoXPDA
[Cập nhật]

Ứng dụng bảo mật đa năng!!

Chức năng chính:

* Bảo mật, ẩn Tin nhắn bằng mật khẩu

* Bảo mật, ẩn Danh bạ bằng mật khẩu

* Bảo mật, ẩn nội dung trong Bộ sưu tập như nhac, hình ảnh, video,... bằng mật khẩu

* Quản lý mật khẩu khi truy cập ứng dụng

VNTRANDIEP

thank ban.dang online dien thoai.Minh thay pdaviet.net co van de sau ay.Neu vao tu dien thoai khong vao duoc dien dan nhu truoc nua.Minh cung chang biet hoi ai.

MinhThang

Manager
thank ban.dang online dien thoai.Minh thay pdaviet.net co van de sau ay.Neu vao tu dien thoai khong vao duoc dien dan nhu truoc nua.Minh cung chang biet hoi ai.

DD đang trong giai đoạn nâng cấp bạn à, vấn đề bạn nêu sẽ sớm được khắc phục.

hung767676

hình như có vấn đề về phần ẩn tin nhắn bạn ạ. tin nhắn vẫn hiện ra bình thường. mình dùng n95 8gb.

hung767676

hình như có vấn đề về phần ẩn tin nhắn bạn ạ. tin nhắn vẫn hiện ra bình thường,mình thử mãi có được đâu. trước dùng n70 thì ngon lành, giờ dùng n95,8gb thì không thấy tự động ẩn tin nhắn gì cả. hướng dẫn mình với.

hình như có vấn đề về phần ẩn tin nhắn bạn ạ. tin nhắn vẫn hiện ra bình thường,mình thử mãi có được đâu. trước dùng n70 thì ngon lành, giờ dùng n95,8gb thì không thấy tự động ẩn tin nhắn gì cả. hướng dẫn mình với.
~X(

Last edited by a moderator:

orbatGTA

~X(

I dùng bình thường mà pạn.

P.S : Các anh ơi cho em hỏi có cách nào gài password cho Ghi Chú k ạ ? Hoặc là ẩn nó đi cũng được, àm tốt nhất là đặt pass cho cái đó, em ghi nhìu thứ quá, sợ người khác đọc lắm.

huybass00

Trước mình cũng dùng phiên bản cho N70 ngon lành lắm. Bản này bị thiếu phần ẩn tin nhắn. Phải ẩn lúc nó đến ấy chứ. Đọc xong mới ẩn thì nói làm ji.Vợ nó mà túm đc thì nó tát cho ù tai

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hình như sign cũng có thể xài được đó bạn. Nhưng nên hack để cài dễ dàng hơn

Những PM bảo mật dạng này thường thì SIGN sẽ không cài được đâu em. Cứ hack máy là cài OK hết thôi;;)

convoi9999

đang download, ko bik có cài dc pass cho mấy thư mục nhạy cảm ko ? như hình chụp với bồ nhí, bồ lớn mà thấy dc chắc chẳng yên thân :(

tuanloc1

đang download, ko bik có cài dc pass cho mấy thư mục nhạy cảm ko ? như hình chụp với bồ nhí, bồ lớn mà thấy dc chắc chẳng yên thân :(

Thì bác cứ test thử đi. Chưa test mà đã thắc mắc rồi!