• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartGuard v3.00 S60v3 S60v5 VI by SymPViet

Caominh171

SmartGuard v3.00 S60v3 S60v5 Unsigned FULL-BiNPDA

PM hỗ trợ bảo vệ tất cả thông tin cả nhân như tin nhắn, danh bạ, hình ảnh, video,... bằng cách ẩn nội dung, và chỉ người nào biết MẬT KHẨU thì mới truy cập được các nội dung đã ẩn trước đó!

[PASS]SymPViet[/PASS]

2356

Cho mình hỏi CaoMinh 1 câu, cái Soft bí mật mà bạn định bật mí là rất hay đang VH sẽ giới thiệu cho anh em PDAViet trong nay mai có phải là cái này hok vậy bạn? ^^!

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi CaoMinh 1 câu, cái Soft bí mật mà bạn định bật mí là rất hay đang VH sẽ giới thiệu cho anh em PDAViet trong nay mai có phải là cái này hok vậy bạn? ^^!

PM để hỏi bạn nhé, theo mình biết CaoMinh có rất nhiều cái bí mật, nên chẳng biết cái nào là cái nào cả.:|:-??

Caominh171

Hì đúng òi đóa, tưởng nó khóa đc thư mục nhưng hok có
Nhưng tính năng nó zậy cũng hay & dễ dùng mà
Bạn thông cảm nghen :p

phong1598

Vào quickOffice nó cũng hiện ra hết luôn, chẳng ẩn được gì cả, kiểu này chắc là phải dùng Xplore để chuyển chúng thành file hệ thống và ẩn đi thì mới được :(

hnt20042000

nếu dùng để mã hóa file thì dùng call manager 5.10 xài tốt lắm đó. nó mã hóa nguyên file chứ không có khóa. mặc dù thấy nhưng chả thể làm gì được.

2356

Cái này chống chỉ định với Xplorer đối với các File ở Galery, cũng đúng khi chương trình này có nhiều chức năng, bao quát hết cũng khó ^^! Dù gì thì với 2 chức năng là ẩn tin nhắn và danh bạ là Cool rồi, các cái khác có thể có các phần mềm khác phụ trợ.

ha_dkny

sao minh thấy có nữa màn hình,ko down đc bạn ơi hix

chịu khó dùng FF đi bạn, IE hay bị vậy :-/:-/

@MinhThang: bài viết hiện ra 1/2 bên phải màn hình, còn click vào download thì hiện ra profile member :(

gmuu

Khi mình vào phần tin nhắn để hide, chỉ hide đc trong inbox, còn vào phần sent thì màn hình hiện lên : Application closed: SmartGuard USER 11
Mình đã gỡ ra và cài lại nhưng vẫn bị.

MinhThang

Manager
Khi mình vào phần tin nhắn để hide, chỉ hide đc trong inbox, còn vào phần sent thì màn hình hiện lên : Application closed: SmartGuard USER 11
Mình đã gỡ ra và cài lại nhưng vẫn bị.

Xem có xung đột với pm nào không, ghi âm hay quản lý cuộc gọi nào đó chẳng hạn.

gmuu

Em có dùng total recall để ghi âm cuộc gọi, nhưng xài lâu nay ko thấy bị, tự nhiện tối qua ko vào đc phần sent để ẩn tin nhắn gởi đi!

MinhThang

Manager
Em có dùng total recall để ghi âm cuộc gọi, nhưng xài lâu nay ko thấy bị, tự nhiện tối qua ko vào đc phần sent để ẩn tin nhắn gởi đi!

Restart phone lại thử đi bạn.

gmuu

Em cũng đã restart phone. gỡ bỏ ứng dụng, cài lại, nhưng vẫn bị lỗi này! cho e hỏi thêm 6120 classis có thể 4mat bằng 4 ngón ko? hay chỉ *#7370# thôi?

Caominh171

Em cũng đã restart phone. gỡ bỏ ứng dụng, cài lại, nhưng vẫn bị lỗi này! cho e hỏi thêm 6120 classis có thể 4mat bằng 4 ngón ko? hay chỉ *#7370# thôi?

Chắc trong quá trình sử dụng, 1 trong 2 pm đã tạo ra file gì đó gây xung đột lẫn nhau. Nếu được thì nên 4mat cả thẻ lẫn máy xem sao!