• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart.Settings.v3.02.S60v3.v5 [Truy cập nhanh ứng dụng]

MinhThang

Manager
Smart.Settings v3.02 S60v3 S60v5 VI by SymPViet [Cập nhật]

PM giúp truy cập nhanh ứng dụng, số liên lạc ngay tại màn hình chờ thông qua thanh Start Menu như trên PC.

katimor

Sao minh vao star menu o man hinh cho chi nhay mot cai thui.co ai bt tai sao k?minh ol bang dt.mod thong cam nha.

s12345

cái em dùng để khóa phím bằng pass , nhưng ko có tác dụng , chỉ cần 1 thao tác đơn giản là mở đc khóa , đố ai biết dùng thao tác nào ?

q630666

sao cái này nhìn đơn giản mà phần cài nặng thế nhỉ
Pm làm việc được trên đa số các ứng dụng nên nó thế thôi.
PS: A thắng chắc hay dùng cái này.VH quen tay nhanh thế :D

Caominh171

Bản này có j mới hok anh?

P/S: Cái HDD ở nhà chuẩn bị toi rồi, bao nhiu là Data quí hiếm :((. Đã đem đi mổ xẻ, hy vọng em nó hok sao :((

MinhThang

Manager
Bản này có j mới hok anh?

P/S: Cái HDD ở nhà chuẩn bị toi rồi, bao nhiu là Data quí hiếm :((. Đã đem đi mổ xẻ, hy vọng em nó hok sao :((

Trời nên copy dữ liệu gối đầu giường chứ em hoặc là gởi cho anh cho nó bảo đảm.

Caominh171

Trời nên copy dữ liệu gối đầu giường chứ em hoặc là gởi cho anh cho nó bảo đảm.

Nó mà nhẹ là em gối lâu rồi, tiếc là mấy chục GB lận, gối nó cấn thì sao. Mà gửi anh được em cũng gửi anh giữ dùm lâu gòi :((

s12345

hth2813 nói:
sao cái này nhìn đơn giản mà phần cài nặng thế nhỉ
Bạn vào E:\system\data\SmartSettings xóa mấy cái file starmenu.mif , setting.mif ., của nó đi sẽ nhẹ đi đáng kể đó , nhớ để lại 1 cái đang dùnh nha , xóa hết bị lỗi ráng chịu , cái này là cái để thay đổi icon.

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Em cài vào E71.Đến chỗ khóa phím.Cứ vào chọn kiểu khóa mới là đơ.Phải khởi động lại máy.:D

myhang79

Mình không thể soạn tin nhắn khi trình khóa phím bắt đầu hoạt động. bấm bàn phím là cứ trơ trơ ra. Có ai bị giống mình không. Gở bỏ thì bình thường trở lại. HÍc. Bản tiếng Việt và tiếng anh đều bị y như nhau

thanhlongnd

cái em dùng để khóa phím bằng pass , nhưng ko có tác dụng , chỉ cần 1 thao tác đơn giản là mở đc khóa , đố ai biết dùng thao tác nào ?

cái này mọi người biết lâu lắm rồi bạn à

hoanghai1992

thao tác gì vậy pác ? trừ tháo pin ra khởi động lại thì mình chưa biết dùng cách nào

s12345

tháo pin ra thì nói làm gì ' bạn thử pấm 911 rồi pấm gọi xem nha
mở khóa ngay

2356

Bản này chạy nhanh và mượt hơn rất nhiều so với bản 3.01 :D
Trước giờ ngoài bản này chỉ thấy bản 2.5 là chạy nhanh và mượt :D