• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart FileMan 1.07

thanhtungsx

Anh Tùng ah, anh test thử chưa nếu test rồi HD cho em, em chưa rành về điện thoại nhé!thank

Ok , để bữa nào mời anh uống cà phê đi anh hướng dẫn cho . cái ứng dụng này anh có từ lâu rồi ( bản Việt hóa luôn đó ) , em muốn thì anh cầm tay hướng dẫn cụ thể cho nhé ! Thôi đừng spam nữa . Stop đi . b-)

baokhoa900

Mấy Pác ơi sao em dow không được thế naj`:(:)(:)((
Có thể gửi lại Link cho em không :|

thuglife18

Well-Known Member
cai nì sao cài vào máy thì máy ko đọc chử mà hiện toàn kí tự thế bạn...giúp mình với...

baokhoa900

Không dow được thật mà Huhu :(. Em click vào file dow nó cứ lên Xem hồ sơ TraiNgheoHN hoài :(:)(:)(:)((
:((

gily4ever

;;)mình đang dùng bản 1.03 thấy hay lắm nhưng cũng chưa thử bạn này!Ai thử rồi cho mình biết tính ưu việt thế nào nhé!!

thanhtungsx

;;)mình đang dùng bản 1.03 thấy hay lắm nhưng cũng chưa thử bạn này!Ai thử rồi cho mình biết tính ưu việt thế nào nhé!!

Bạn cứ down về ( nhớ thanks tác giả 1 phát ) xài rồi cảm nhận bạn nhé . :D