• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideScreensaver 1.5 VI_EN_CN-Trình diễn ảnh ở màn hình chờ quá tuyệt!

Thangnd31082

Slide Screensaver 1.5- trình diễn ảnh dạng slide show ở màn hình chờ

1. Slide Screensaver là 1 ứng dụng trình diễn hình ảnh dạng slideshow trên màn hình chờ của điện thoại, ứng dụng này đã có khá lâu, nay dùng thấy hay hay nên Việt hóa cho anh em dùng đỡ !
Ứng dụng miễn phí cài vào là chạy, nên chọn các hình có cùng kích thước với mà hình của bạn ! Đã Việt hóa nên anh em tự vọc thêm nhé !:D

2. Để sử dụng được Slie ngoài màn hình chờ thì ta cần phải làm tiếp 1 bước nữa, đó là vào quản lý Themes của máy, mục Power Saver, ta chọn Slide Screensaver để sử dụng nó.

3. 3 ngôn ngữ lựa chọn khi cài đặt cho bạn : Anh _Trung_Việt ( bản này nghe giang hồ đồn thổi là lỗi nên anh em có thể tải bản ngôn ngữ VI duy nhất Việt hóa hoàn chỉnh hơn: Slide Screensaver v1.5 VI _NEW by L.Q.T.rar cho chắc ăn nhé )

Một số hình ảnh của em nó :​

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

cài trên E63 hổng thấy icon đâu bác ạ

Mình down vê cài đặt.máy báo là tệp tin bị lỗi.pạn nào post mình xin file khác đi

Anh em nào dùng không nổi bản EN-VI-CN pót ngày hôm qua có thể quay lại bài #1 tải bản VI mới đóng gói lại này xem sao nhé ! Trong bản mới này mình cũng đã dịch hoàn thiện hơn cả phần hướng dẫn sử dụng và cài đặt cho anh em rồi đó ! Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

boydeptrai

TM Thangnd31082 cho mình xin cái font bạn đang dùng với, sorry đã hỏi ngoài lề nhưng cái font mình hiển thị chữ pm xấu quá. Thanks :)

Thangnd31082

TM Thangnd31082 cho mình xin cái font bạn đang dùng với, sorry đã hỏi ngoài lề nhưng cái font mình hiển thị chữ pm xấu quá. Thanks :)

Của bạn đây : http://www.mediafire.com/file/clmmlzjjmvc/CN-VN Gia Dinh.ttf
Nhớ dùng kèm với cái này để chỉnh thành nét nghiêng nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.p...-RC2-FontRouter_LT_v2-8-Việt-hóa-by-™sockred™
Chúc vui khi tham gia PdaViet.net !

Phá lệ tặng Fonts, đã PM cho bạn rồi nhưng thấy còn mấy mem khác PM lại nên mình quyết định pót tại đây để anh em quan tâm thì khỏi chờ đợi vì mình không phải lúc nào cũng check tin nhắn khi online trên mobile. link mediafire, dung lượng hơn 20MB, anh em dùng mobile có thể dùng UC 6.3 VN tải theo hướng dẫn tại topic này nhé : http://www.pdaviet.net/showthread.p...B6-3-VI-by-LQT-(Có-HD-chi-tiết-bằng-ảnh)-!

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

cái này mà làm sao cho nó hoạt động khi mở khóa...thì quá tuyệt....chứ khơi khơi thì pin nó tiêu lúc nào ko hay rồi....

hugon72

hic các dòng máy khác thì sao chứ ,n96 ko chạy được cái này vì chính nó cũng đã tích hợp sẵn trình creensaver rồi,cài v2oo rồi nhưng add ảnh bị lỗi,dù sao cũng thank bro THang nhìu\-/