• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick v0.62 Mod Repacked - Trình chat đa mạng quen thuộc!! [Cập nhật]

Caominh171

Slick v0.62 Mod Repacked Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật]

Trình chat đa mạng quen thuộc!!

Cập nhật:

Gia hạn thời gian dùng.

Đây là bản pack lại gồm có 6 bản khác nhau:

- Original: Âm thanh & biểu tượng cảm xúc gốc

- Only Y! sound: Chỉ mod âm thanh Yahoo

- Only 1st emotions: Chỉ mod biểu tượng cảm xúc thứ I

- Only 2nd emotions: Chỉ mod biểu tượng cảm xúc thứ II

- 1st emot. & Y! sound: Mod biểu tượng cảm xúc thứ I & âm thanh Yahoo

- 2nd emot. & Y! sound: Mod biểu tượng cảm xúc thứ II & âm thanh Yahoo

Hướng dẫn cài đặt:

1- Nếu trên máy chưa cài bản 0.62 nào thì cài file Slick v0.21 Mod Repacked_VI_SymPViet .sisx.

2- Nếu máy đã cài bản 0.62 English chưa mod hay đã mod mà chưa có TV thì cài file Slick v0.62 Mod Repacked Only Language_VI_SymPViet .sisx.

Download:

khanhdbp

Mở hàng.thank bác, để em down về, test thử đã nha
Không biết nó còn lỗi đăng nhập yahoo nữa không nhỉ :-?

guinzo

mod đẹp có anh trai, tôi là nợ của bạn cho các công cụ mát
Mã:
nice mod there brother, i'm in your debt for these cool stuff

Caominh171

mod đẹp có anh trai, tôi là nợ của bạn cho các công cụ mát
Mã:
nice mod there brother, i'm in your debt for these cool stuff

Welcome to Our 4rum!!

Wish u feel happy when to join here \-/

r0nkut3

Bác CAo Minh add thêm các emo vào trong này thế nào thế, chỉ dho em với. em muốn add thêm cả bộ emo vào chát cho giống e-buddy và sh mess :))

Auto

Bác CAo Minh add thêm các emo vào trong này thế nào thế, chỉ dho em với. em muốn add thêm cả bộ emo vào chát cho giống e-buddy và sh mess :))
slick chỉ đc 18 smiley thôi b à.

rockmeout

Các bác Mod, Vip chia sẻ giúp cách cài server yahoo cho em Slick này với. Em dùng Vinaphone. Đã sửa theo 1 số hướng dẫn google được, ví dụ như chuyển thành cn.scs.msg.yahoo.com hoặc đổi scsa/scsb/scsc.msg.yahoo.com nhưng ko có cái nào hoạt động cả.

Các bác có võ nào khác dạy em với

khanhdbp

Không rõ có bác nào để ý, và bị giống em không.
Sau khi test qua nhiều phiên bản, và kể cả đến bản này. Em nhận ra rằng,khi dùng slick. cứ người ta onlile thì danh sách chat thêm người. Nhưng khi người ta offline,thì trong danh sách chat người đó vẫn hiển thị là online,cho đến khi ta thoát slick vào lại. Em mà online từ sáng đến chiều thì bạn bè em, cũng online từ sáng tớ chiều luôn,chả thấy ai offline cả :( bác nào biết khắc phục lỗi này ko ? Thank mọi người !

r0nkut3

Sau khi test qua nhiều phiên bản, và kể cả đến bản này. Em nhận ra rằng,khi dùng slick. cứ người ta onlile thì danh sách chat thêm người. Nhưng khi người ta offline,thì trong danh sách chat người đó vẫn hiển thị là online,cho đến khi ta thoát slick vào lại. Em mà online từ sáng đến chiều thì bạn bè em, cũng online từ sáng tớ chiều luôn,chả thấy ai offline cả :( bác nào biết khắc phục lỗi này ko ? Thank mọi người !

mình thỉnh thoảng cũng bị thế này nên cứ khoảng 1-2h thì thoát ra vào lại để refresh lại list

2356

Cái này mình cũng bị, nhưng lâu lâu mới có 1 phát :D

rockmeout

Không bác nào dạy em sửa lỗi ạ :(

Hầy, tình hình là các mod bận rộn quá hay sao ý nhỉ. Hay không bác nào bị lỗi như em :(

Last edited by a moderator:

Caominh171

Không bác nào dạy em sửa lỗi ạ :(

Hầy, tình hình là các mod bận rộn quá hay sao ý nhỉ. Hay không bác nào bị lỗi như em :(

Ko phải là hok quan tâm đâu bạn àh. Nhìu khi tụi mình hok bik nên cũng hok dám trả lời bậy bạ, mắc công lắm.

Hy vọng bạn nào bik vào giúp bạn thôi chứ mình thực sự hok bik zụ này. Bạn thông cảm!!

khanhdbp

Không thể sửa lỗi người offline , mà nó vẫn hiển thị là online đc hả các bác ? :(

rockmeout

Ko phải là hok quan tâm đâu bạn àh. Nhìu khi tụi mình hok bik nên cũng hok dám trả lời bậy bạ, mắc công lắm.

Hy vọng bạn nào bik vào giúp bạn thôi chứ mình thực sự hok bik zụ này. Bạn thông cảm!!

Mod spam bằng ngôn ngữ 9x dzậy ta :D
Thôi đành dùng Shm, ebuddy vậy, đúng là free chả có cái nào tử tế cả :(