• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick phiên bản 0.60 with new Emoticon + Sound + Icon ...::SymPViet Group::...

DreamLand

Thank to Caominh171

Thank to hihoha

Vừa vọc vạch Mod lại mấy cái Smile của Slick cho V2 trông lạ lạ mắt hơn chút :D
Dùng Smile của
AM Caominh171
và Ngôn ngữ Việt hóa bởi V.I.P hihoha

Ứng dụng chat yahoo khá tốt !

Chúc các bạn có những phút giây chát chít thật thú vị nhé \-/\-/\-/

hihoha

Well-Known Member
DreamLand dùng 3G ah?
A dùng GPRS vẫn không tài nào Authentication Yahoo đc,nản ghê~X(
Ps: Mod đẹp ghê\-/\-/

DreamLand

Em dùng 3G của Mobifone anh à :D
Cũng có lúc login hok được, lỗi too many attems :D

saodoingoi142

Moderator
Emoticon dep qua di ah, nhung ma ko hop vs bieu tuong lam :-D. Co cach nao add full emoticon cua yahoo vao khong the

Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!!

Với Topic S60-ỨNG DỤNG VIỆT HÓA thì có rất nhiều phần mềm hay tương tự và phù hợp,bạn nên thử tìm kiếm xem sao nhé!!! ;;)

demdamme

Các bác cho em hỏi là thằng này ko nhận dc tin ofline fải ko ạ. E kài vào dùng thì thấy ko nhận dc. Ko bjết la do pm hay lỗi mag.

DreamLand

Các bác cho em hỏi là thằng này ko nhận dc tin ofline fải ko ạ. E kài vào dùng thì thấy ko nhận dc. Ko bjết la do pm hay lỗi mag.

Nhận tin nhắn Offline bình thường bạn à !

money_hd93

cũng tùy mạng thôi,viettel lúc vào được lúc không,vina mobi cũng thế,3g tuơng tự.mình test rồi,Đọc ở mấy diễn đàn khác thấy bảo đổi sever chát yahoo thành sever china(thêm cn. vào sever mặc định) nhưng làm theo vẫn bị.potay.Bác nào biết thì fix lỗi này đi

nightstar85

ủa sao kỳ vậy mình dùng bản 0.60 update ngon lắm ko bao gjờ bị out cả.. ah thỉnh thoảng vào lần đầu ko được, rồi mình thoát hẳn ra ngoài nhấn gọi cho bất kỳ số nào rùi vào lại là được ngay mình thấy bản này dùng quá good (mà mình dùng mạng viettel nhé) còn bạn mình bác Hugon72 dùng mobi thì ặc luôn ko sài được tức quá phải mua sim viettel roài ok luôn :D :p

có aichir cho với được không mình cài mà nó không singin được các bản cũ dùng bình thường mà

DreamLand

có aichir cho với được không mình cài mà nó không singin được các bản cũ dùng bình thường mà
Tại Slick thôi bạn à, mình cũng có lúc vào được, lúc không. Hay nhất là Slick, chán nhất cũng Slick :D