• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLICK phiên bản 0.56 [Cập nhật] - SymPViet

DreamLand

...::Chat Yahoo cùng Slick::...

Việt hoá : NGUYENTRANDUNG
MOD Sound và đóng gói : DreamLand

Giới thiệu phần mềm :

• Hỗ trợ giao thức: ICQ, Yahoo, AIM, MSN, Google Talk, Jabber

• Tin nhắn văn bản

• Biểu tượng cảm xúc

• Âm thanh, đèn nền, rung , cửa sổ hiển thị số tin nhắn mới

• Nhóm và quản lý bạn bè (thêm, xóa, đổi tên)

• Tin nhắn trạng thái

• Gửi và nhận tin nhắn offline

• Gửi và nhận tập tin

......

tuanhien98

slick càng update càng lỗi, vẫn mấy lỗi như 0.55 chưa khắc phục đc. Chưa đưa sever facebook vào trong khi đó đã có icon trong .dta

Gelrazer

@tuanthien98 : Mấy lỗi đó ko quan trọng bằng lỗi Out.Phiên bản mới này khá là suôn sẻ khi Yahoo,ko bị Out nữa bạn à.

Whinny

Mình thì bị cái lỗi DNS internal erro :(
Chẳng pít tại cái gì.
Cái lỗi này giống cái lỗi promail :-??

tuanhien98

@nam: mình dùng 3g đó, chắc tại mạng vt nó thế. Vina vào rất dễ.
@gel: Đúng là mấy lỗi out là quan trong thật, chằng hiểu họ update mà ko sửa lỗi. Thì mình nói là vân ko sửa lỗi as v0.55 mà. :D

slick càng update càng lỗi, vẫn mấy lỗi như 0.55 chưa khắc phục đc. Chưa đưa sever facebook vào trong khi đó đã có icon trong .dta

@tuanthien98 : Mấy lỗi đó ko quan trọng bằng lỗi Out.Phiên bản mới này khá là suôn sẻ khi Yahoo,ko bị Out nữa bạn à.

Mình thì bị cái lỗi DNS internal erro :(
Chẳng pít tại cái gì.
Cái lỗi này giống cái lỗi promail :-??

@nam: mình dùng 3g đó, chắc tại mạng vt nó thế. Vina vào rất dễ.
@gel: Đúng là mấy lỗi out là quan trong thật, chằng hiểu họ update mà ko sửa lỗi. Thì mình nói là vân ko sửa lỗi as v0.55 mà. :D

Các bạn làm theo cách của s12345 xem sao nhé

Lỗi này tự mình fix đc mà bạn . Ở chỗ sửa tài khoản (bấm 9 , bấm 1 ) bạn thay scs.msg.yahoo.com thành cn.scs.msg.yahoo.com ok ngay !

Thangnd31082

Cái lỗi này fix khi dùng Wifi và 3G nhưng Wifi và 3G thì v2 bó chiếu ! Anh em chờ thêm đi !

laocai_city

hehe.Mấy anh dùng thế nào ấy chứ ?Em xài trên N7610 vẫn vào ầm ầm ko lần nào bị xịt.Hjhj.Mọi người chuẩn bị tết đến đâu rùi?Nhà em đang gói bánh trưng rùi.Hjhj.Lát mang lên pdaviet mọi người cùng thưởng thức nha.Hj :D

namx3k0

E thì dùng 3g nên chẳng lần nào xịt.Mỗi tội là nó hơi đắt.Mà e thấy bộ smiley của nó thiếu nhiều quá.Sao bọn LCG nó ko thiết kế đủ bộ nhỉ.Hjhj.E đang ăn bữa cơm tất niên cùng gđ.Các anh đc ăn chưa?Hjhj