• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.55_SymPViet

rinhvh

Slick 0.55
Phần mềm chat Yahoo, Icq, Aim, Msn, GTalk, Jabber

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Vừa chấp nhận bài viết xong! Anh em lưu ý là do lỗi nên post rồi vẫn không thấy, pm cho Mod chấp nhận nhé.

Vừa chấp nhận bài viết xong! Anh em lưu ý là do lỗi nên post rồi vẫn không thấy, pm cho Mod chấp nhận nhé.

Viết bài xong mà còn pm cho Mod đợi duyệt thì ai còn thèm vào cái diễn đàn này nữa. Bó tay

2356

Anh Thắng ơi, em có post đại 1 cái chủ đề, anh xóa dùm em. Tại em thấy bạn kia ý kiến với Mod Phúc là sao post bài lại phải chờ mod duyệt nên em thử post xem có đúng như lời bạn ý nói hok? :D
Mà sao em vào bt thì nó bảo hok có chủ đề, Post đại 1 cái lên thì lại thấy là sao ta?

MinhThang

Manager
Viết bài xong mà còn pm cho Mod đợi duyệt thì ai còn thèm vào cái diễn đàn này nữa. Bó tay

Đây chỉ là sự cố sảy ra khi nâng cấp VBB4.0. Nếu ai bị lỗi thì pm cho SM chứ không phải là chuyện DD phải như thế, anh em nên hiểu và thông cảm chớ manh động.:D

Hoden

Super V.I.P
cái này lổi dấu????? bấm 8000 hay 800 nhỉ sao không hết

Hackimtinh

Cho em xin hỏi 1 câu ngoài lề tí! mấy ngày trước em lên trang pdaviet bằng điện thoại thấy giao diện rất tốt có nút thank nửa nhưng hôm qua tới giờ giao diện lại y như củ chỉ được cái mới là có hình thôi?

MinhThang

Manager
Cho em xin hỏi 1 câu ngoài lề tí! mấy ngày trước em lên trang pdaviet bằng điện thoại thấy giao diện rất tốt có nút thank nửa nhưng hôm qua tới giờ giao diện lại y như củ chỉ được cái mới là có hình thôi?

PV vừa úp lên phiên bản mới đó bạn, hiện tại vẫn còn gặp 1 số lỗi các bạn thông cảm.

AlyCuong

Active Member
Slick này đăng nhập bằng gprs kg thể vào đc. Phải dùng 3G mới đăng nhập thàng công.

khanhdbp

Thằng này,vào bằng gprs,nuột mà bác.không vào đc vào gjờ cao điển. Tầm 20h đó. Chỉ tiếc,âm thanh hơi nhỏ. I con,chưa thực sự gjống.

ngochienle

Bác ơi, ca'i slick này của bác bị lỗi màn hình xanh lè sau đó máy tự tắt nguồn và khời động lại luôn là sao vậy, ba'c fix lại dùm em với, em dùng N6681

Mr_Tommy

Mấy ngày hôm nay đăng nhập ko nổi. 3G đàng hoàng thế mà ko vào đc. Mạng slick chán qá.