• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.53 Mod icon và sound 100% Yahoo !

thanhlongnd

Mình đã thấy nhiều bản mod icon của anh em PV nhưng nhạc chuông chưa phải Yahoo PC . Thêm vào đó nhiều bạn kêu icon còn chấm trắng . Và icon bên trong nhiều cái cũng không đẹp bằng Yahoo!

Do vậy mình mạo muội post thêm bản này cho anh em có thêm sự lựa chọn

Anh em dùng thử và cho ý kiến nha . 1 số máy hiển thị trên themes không trong suốt 100% thì pm mình edit cho nó trong veo luôn

trangdem

Mình đã thấy nhiều bản mod icon của anh em PV nhưng nhạc chuông chưa phải Yahoo PC . Thêm vào đó nhiều bạn kêu icon còn chấm trắng . Và icon bên trong nhiều cái cũng không đẹp bằng Yahoo!

Do vậy mình mạo muội post thêm bản này cho anh em có thêm sự lựa chọn

Anh em dùng thử và cho ý kiến nha . 1 số máy hiển thị trên themes không trong suốt 100% thì pm mình edit cho nó trong veo luôn

Cài báo lỗi cập nhật bạn à,bạn built lại đi,icon ngoài menu nhìn đẹp lắm

trangdem

Bạn remove bản cũ và vào C và E/system xóa hết các file .txt đi nha :)

Chúc bạn thành công !

Mình đã remove bản cũ = Pyunins.. rồi,cũng xóa hết lun rồi nhưng vẫn báo lỗi cập nhật,anh test lại xem sao

thanhlongnd

Mình đã remove bản cũ = Pyunins.. rồi,cũng xóa hết lun rồi nhưng vẫn báo lỗi cập nhật,anh test lại xem sao

Sáng giờ hơn 50 lượt tải bản này của mình mà mỗi mình bạn bị à, bạn xem còn sót file nào ko nha

Đây là bản Opera mini 5.0 được mod icon cho bạn nè

Hoden

Super V.I.P
bản này không đồng bộ với pc yahoo cài xong phải thêm lại nick bạn bè.

traicauhd

mình cài nó không hiện tiếng việt toàn tiếng anh bó tay
giúp mình với

hduonghn

vẫn cài đặt bình thường nhé bạn. Thanks a thanhlongnd nhé. Bản này đúng là đầy đủ nhạc chuông yahoo trên pc.

khoa123

Posted via Mobile Device hix,pị lỗi rùi anh ơi,ng ta add mình rùi mình ấn cho phép quyền hạn rùi im re,thoát ra dô lại thì mất lun nick ng ta lun,test trên 3 con n82,n73,n95 vẫn thế :((