• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sketsa Series by @IND190 - Theme cực đẹp/Nóng bỏng tay

quyrombinhduong

Sketsa Series có 3 ver : Blue, Red & Yellow, bộ icon Anna được mix lại với shine effect rất tuyệt.

Sketsa Yellow đang miễn phí trong thời gian giới hạn, hãy nhanh tay lên.

Sketsa Blue

Down Here (Premium)

Sketsa Red

Download here(Premium)

Sketsa Yellow

Download here (Premium/Free for limited times)

Có thể down nhanh tại đây

Cám ơn Ind190 về bộ theme thật tuyệt ;;)

Chỉnh sửa cuối:

quyrombinhduong

Đúng là thời nay! Nhiều người chẳng chịu đọc kỹ bài mà cứ nhắm tìm chỗ Download ..... Sau này 1 topic chỉ cần cái link để download thôi.

quyrombinhduong

bó tay, chia sẻ kiểu này chán chết

Có được 1 cái dùng là tốt rồi, còn lại phải trả công cho người làm ra chứ.

Mình có trong tay 2 bản còn lại nhưng chưa phải lúc leak nó lên đây để ko bao giờ còn những theme đẹp như thế này nữa.

viettin76

Member
úp lên luôn đi anh, khi anh cho đi thì anh sẽ được nhận lại mà, em ủng hộ anh, cám ơn anh trước nha

MinhThang

Manager
Rất nhiều Theme Ana đẹp mà anh em không chịu khó tìm, đã được post trong box này rồi mà, mấy Theme trên không full icon nha nên chẳng cần lăn tăn làm gì.

huybehp

bạn này toàn đi quảng cáo thì đúng hơn
cứ sare toàn bản mất $ trong khi forum đầy theme đẹp tự nhiên bỏ $ ra mua làm gì..có phải ai cũng có card như bạn đâu
zồi toàn copy cả tiếng anh về xong kêu k chịu đọc...thử tài tiếng anh mọi ng àh?

01218838067

mấy pác chịu khó bung sis ra làm lại theme vừa đẹp lại vừa độc,ae mình dân chùa lấy đâu ra tiền mà mua.

quyrombinhduong

bạn này toàn đi quảng cáo thì đúng hơn
cứ sare toàn bản mất $ trong khi forum đầy theme đẹp tự nhiên bỏ $ ra mua làm gì..có phải ai cũng có card như bạn đâu
zồi toàn copy cả tiếng anh về xong kêu k chịu đọc...thử tài tiếng anh mọi ng àh?

Chắc bạn suy nghĩ chưa tới, theme này vừa mới tung ra, IND90 đưa ra 1 bản free rồi thì còn 2 bản còn lại để anh ta có thêm 1 khoản thu nhập chứ, giờ mà leak ra thì người ta vào google tìm rồi down về, thế thì anh ta còn tâm huyết để tạo ra những theme khác nữa ko? Đừng hở ra cái gì cũng miễn phí, bạn đi làm người ta không trả công cho bạn được không?

Còn việc đưa ra 2 bản còn lại thì chờ 1 khoảng thời gian.

quyrombinhduong

Những theme mới từ IND khá đầy đủ những icon cơ bản và phổ biến, nếu tìm theme full icon cho riêng bạn thì chỉ có bạn mới làm được.

Nhdhung

Những theme mới từ IND khá đầy đủ những icon cơ bản và phổ biến, nếu tìm theme full icon cho riêng bạn thì chỉ có bạn mới làm được.

Cái theme này ở đâu thế bạn, up lên cho mình thanks với :D

tuan_da

Kết mỗi Sketsa Blue thì lại premium.
Trên diễn đàn có lẽ đưa bài này sang mục thảo luận chứ cứ để mà không share cho anh em được thì buồn quá.
Đẹp thì đẹp thật nhưng CHÁN.