• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Sisx] X dance. Game audition cực hay

khoa123

Tình hình là em đi mò thấy hay nên share cho mọi ng :D
Giới thiệu: Trận đấu này là tất cả về âm nhạc và khiêu vũ. Hiện có 2 mẫu âm nhạc cài đặt sẵn trong game và bạn có thể chọn bất kỳ bài hát bạn có trong điện thoại của bạn.
Thông tin: sisx 1.8mb
Ngôn ngữ : China,rất tiếc :((
Có cả siêu thị nữa đấy
Có thể chọn nhạc và xơi :D
Hướng dẫn chơi: lúc play game sẽ có 1 dãy nút game ở dưới,đó là nút 1,2,8,9. Khi thấy cục tròn đi hướng nút nào thì ấn nút ấy,rùi khi pạn thấy cái bình nó chớp thì ấn số 5 nhé. Còn mấy pạn có thấy 5 ngôi sao ko? Đó là cơ hội của pạn khi miss. Nếu miss nhiều thì sao vàng sẽ mất đi và pạn fải nhảy lại từ đầu,phải gỡ lại bằng cách pạn fải nhảy chính xác. Àh mà nếu pạn hog thix nút mặc định thì có thể đổi nhé
Đồ họa 3D đẹp mắt
Đây là game của mấy thằng China làm ra nên nn thì TQ lun,nên dùng font xịn để xài nhé vì ra ô vuông ngứa lắm :)).
Link game: http://files.myopera.com/tar21/Games/X-dancery_s60v3.sisx
Link xịn đấy :p

Chỉnh sửa cuối:

r0nkut3

Không hỗ trợ cho 320x240 đâu. Bọn CN này làm game phải hỗ trợ đủ các dòng máy chứ

giangvungtau

game này chơi chán lắm,chơi sai có tí xiú là thua ngay,ko được đã tay đã bị đá đít rùi

khoa123

Chắc pản này demo thui,đợi pản full nhé,mình đang tìm cách ép nhạc thui