• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Sisx game)-Moby DDDragon v1.70.81103- Game nuôi thú ảo tuyệt vời

i_love_baby387

Moby DDDragon v1.70.81103 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Cr@cked-DiL

Khi bạn đã quá nhàm chán với những con pet là chó, mèo thì bạn nên đến với Moby DDDragon để có một con rồng làm thú cưng cho mình. Game có cách chơi tương tự như những game nuôi thú khác nhưng tuyệt hơn nhiều.

* Tính năng:
* Đồ họa và hiệu ứng âm thanh tuyệt vời ( Sisx game 8mb )
* Đơn giản và dễ dàng để chơi
* Có 10 trò chơi mini cho thú cưng tải miễn phí
* Sử dụng microphone để tương tác với thú cưng của bạn
* Ghi lại mọi khoảnh khắc đáng nhớ thú cưng của bạn trong một nhật ký

nhoveai6000

tiếc là cái game này 6120c ko chơi được.màn 1 thì ko cho ăn được còn màn 2 thì ko dọn vệ sinh được:(

hvnh

down về oy mà ko cài đc anh ơi ? E dùng n78 dù cài game này trên thẻ nhớ hay bộ nhớ máy thì khi đang installing đc khoảng 1/2 thì nó báo lỗi ,ko bit cần fần mềm j hổ trợ ko ạ?

i_love_baby387

cái game này cũ rùi thì fải ????????

Bản này là full mà bạn:)
down về oy mà ko cài đc anh ơi ? E dùng n78 dù cài game này trên thẻ nhớ hay bộ nhớ máy thì khi đang installing đc khoảng 1/2 thì nó báo lỗi ,ko bit cần fần mềm j hổ trợ ko ạ?

KO cần PM nào hỗ trợ cả. Mình cài và chơi bình thường mà:-?

ngoctien92

>.< làm sao để upgrade trò này vậy :( Vào có mỗi 2 việc ném cho ăn và tắm thế là hết vậy sao lớn được >.<
Ai chỉ em với :(

vandunga3

Trò này độc đáo, cách chơi lạ nhưng chơi rồi mới thấy bất cập:
_ Trong 3 chỉ số cơ bản, nếu 1 cái +10 thì ngay lập tức 2 cái còn lại -2
_ Nếu 3 chỉ số cơ bản đều trên 80 thì ko sao. Còn nếu điểm 3 chỉ số cơ bản xuống dưới 70 thì e đảm bảo ko bao h lên đc 9x nữa. Điểm lúc này sẽ sụt liên tục kể cả khi người chơi cho thú ăn, tắm, tập thể dục nhiều lần. Điểm cứ tụt dần tụt dần đến mức ko thể lên đc nữa, chỉ còn cách chơi lại
_ Mỗi khi chơi minigame, các chỉ số cơ bản bị giảm khá nhiều làm người chơi lại phải lặp lại quá trình cho ăn, cho tắm, tập thể dục. Đến mức người chơi ko dám chơi minigame vì nếu chơi sẽ phải mất công lặp lại quá trình ăn, tắm, thể dục nhiều lần, lặp đi lặp lại rất bực mình

i_love_baby387

Trò này độc đáo, cách chơi lạ nhưng chơi rồi mới thấy bất cập:
_ Trong 3 chỉ số cơ bản, nếu 1 cái +10 thì ngay lập tức 2 cái còn lại -2
_ Nếu 3 chỉ số cơ bản đều trên 80 thì ko sao. Còn nếu điểm 3 chỉ số cơ bản xuống dưới 70 thì e đảm bảo ko bao h lên đc 9x nữa. Điểm lúc này sẽ sụt liên tục kể cả khi người chơi cho thú ăn, tắm, tập thể dục nhiều lần. Điểm cứ tụt dần tụt dần đến mức ko thể lên đc nữa, chỉ còn cách chơi lại
_ Mỗi khi chơi minigame, các chỉ số cơ bản bị giảm khá nhiều làm người chơi lại phải lặp lại quá trình cho ăn, cho tắm, tập thể dục. Đến mức người chơi ko dám chơi minigame vì nếu chơi sẽ phải mất công lặp lại quá trình ăn, tắm, thể dục nhiều lần, lặp đi lặp lại rất bực mình

Đương nhiên chơi game thì phải tốn sức nên phải ăn, bẩn nên phải tắm rùi :)
Chỉ số thứ 3 bạn nói là chỉ số gì nhỉ ( level 1 chỉ có ít chỉ số, level 2 trở đi tự động có thêm nhiều game mới,chỉ số mới mà ko cần down )

vandunga3

Đương nhiên chơi game thì phải tốn sức nên phải ăn, bẩn nên phải tắm rùi :)
Chỉ số thứ 3 bạn nói là chỉ số gì nhỉ ( level 1 chỉ có ít chỉ số, level 2 trở đi tự động có thêm nhiều game mới,chỉ số mới mà ko cần down )

Cái chính là cái cách nó trừ điểm làm người chơi cứ phải lặp đi lặp lại quá trình tắm, ăn, tập thể thao mãi nên cú lắm.
3 chỉ số cơ bản nếu em nhớ ko nhầm là: Strength, Food (hoặc Hungry gì đó), Clean. Còn mấy chỉ số như kiểu Agility...... thì e gọi là chỉ số phụ, mấy cái chỉ số phải chơi minigame để tăng đó
Điểm mà xuống 70 thì 100% chỉ còn nước chơi lại, ko cứu vãn nổi, tụt liên tục luôn
Đáng tiếc cái khoản điểm số ko đc họp lý này làm lu mờ mất cách chơi của game (rất sáng tạo) :(:)(:)((

< Đấy là ngày xưa em chơi bản cũ nên phán thế, ko biết bản này thế nào :D:D>

vandunga3

Còn một điểm nữa nếu để lâu thì con rồng sẽ buồn và đi ngủ, bạn sẽ bị trừ điểm =))

Nếu 3 chỉ số cơ bản đều trên 90 thì cứ yên chí là sẽ bị trừ rất ít :)):)):))
Còn nếu xuống dưới 70 thì cứ yên chí khoảng 5' lại bị trừ vài điểm 1 cách liên tục :(:)(:)(:)((

tungabcs

trò này chơi đến khi con rồng max exp là xong luôn, nó ko tiến hóa lên cấp cao hơn nữa, buồn... game nó báo là to be continued, bó tay