• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SIS GAME]My Little Tank v1.14-Game bắn xe tăng cực hấp dẫn!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Astraware My Little Tank v1.14 S60v3 SymbianOS9.x ML Retail Read-NFO-drAdeLant

My Little Tank là một game thuộc thể loại arcade cực kỳ hấp dẫn cung cấp cho bạn nhiều giờ chơi game chiến đấu hồi hộp!

Thông qua 80 vòng chơi, bạn phải bắn xe tăng địch, bảo vệ căn cứ của bạn, và phá hủy các trạm radar và căn cứ của đối phương . Bạn sẽ gặp phải một loạt các địa hình khó khăn như băng tuyết, đầm lầy, đồng bằng và sa mạc. Theo các cấp độ càng cao, những kẻ thù khó khăn hơn sẽ xuất hiện và đòi hỏi bạn phải bắn nhiều hơn hoặc vũ khí hiệu quả hơn mới có thể tiêu diệt chúng.

Khi bạn thực hiện từng nhiệm vụ một loạt các powerups sẽ xuất hiện để hỗ trợ cho sự nâng cấp của bạn bao gồm cả bom thông minh giúp phá hủy tất cả các xe tăng tại vùng phụ cận; máu thưởng để tái tạo xe tăng của bạn, tốc độ để làm cho xe tăng của bạn đi nhanh hơn; đồ tàng hình để bảo vệ xe tăng của bạn chống lại kẻ thù ; Vũ khí nâng cấp và mìn đông lạnh để đóng băng nhằm ngăn chặn các xe tăng của đối phương và làm cho chúng dễ tiêu diệt hơn!

Ai muốn thích chơi với xe tăng có thể được rất nhiều niềm vui khi chơi trò chơi này? Bạn thậm chí có thể chọn màu riêng cho xe của mình!

Các tính năng:

* 80 vòng chơi với độ khó ngày càng cao
* Chọn màu cho xe của mình với 7 màu (bao gồm màu hồng!)
* 5 loại xe kẻ thù khác nhau
* 6 loại power up hỗ trợ trong trận đánh của bạn
* Cảnh cháy nổ sinh động!

Game có hỗ trợ tiếng Anh và phù hợp với cả 2 loại màn hình 240x320 và 320x240.

http://www.4shared.com/account/file...60v3SymbianOS9xRetailRead-NFO-drAdeLante.html

LINK:http://www.4shared.com/account/file/143483266/73d5d0d0/Astrawaremlts60v114s60v3SymbianOS9xRetailRead-NFO-drAdeLante.html

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Astraware My Little Tank v1.14 S60v3 SymbianOS9.x ML Retail Read-NFO-drAdeLant

My Little Tank là một game thuộc thể loại arcade cực kỳ hấp dẫn cung cấp cho bạn nhiều giờ chơi game chiến đấu hồi hộp!

Thông qua 80 vòng chơi, bạn phải bắn xe tăng địch, bảo vệ căn cứ của bạn, và phá hủy các trạm radar và căn cứ của đối phương . Bạn sẽ gặp phải một loạt các địa hình khó khăn như băng tuyết, đầm lầy, đồng bằng và sa mạc. Theo các cấp độ càng cao, những kẻ thù khó khăn hơn sẽ xuất hiện và đòi hỏi bạn phải bắn nhiều hơn hoặc vũ khí hiệu quả hơn mới có thể tiêu diệt chúng.

Khi bạn thực hiện từng nhiệm vụ một loạt các powerups sẽ xuất hiện để hỗ trợ cho sự nâng cấp của bạn bao gồm cả bom thông minh giúp phá hủy tất cả các xe tăng tại vùng phụ cận; máu thưởng để tái tạo xe tăng của bạn, tốc độ để làm cho xe tăng của bạn đi nhanh hơn; đồ tàng hình để bảo vệ xe tăng của bạn chống lại kẻ thù ; Vũ khí nâng cấp và mìn đông lạnh để đóng băng nhằm ngăn chặn các xe tăng của đối phương và làm cho chúng dễ tiêu diệt hơn!...

Cái này có lâu rồi mà bạn!

2356

Bản này là bản retail chứ không phải bản Crak nên sẽ ổn định hơn nhiều nhé bạn. Và nó cũng là version mới được up lên hôm nay

Anh Phúc có thể nói cho em rõ Retail và Crak khác nhau chỗ nào hok anh?
P/S: bạn nào ấn vào hok Load được Web thì Click chuột phải vào chữ Download >> Open In New Tab or Open In New Window là được.
Một điểm khác so với bản cũ(Crak) là ngoài màu xe mặc định, mình còn có thể chọn tất cả các màu còn lại mà hok bị khóa.
Games này trước giờ có ai phá đáo chưa hok biết? Mình chơi còn khoảng gần chục vòng nữa là về đảo, thì chịu, hok có cách nào Win được, cái lô cốt có chút xíu, xe tăng bên nó toàn loại 2 nòng với loại súng cối, vừa đông vừa khó giết, Map thì rộng thênh thang, mình ở nhà thì mất mạng mình, hok thì nó chơi Lô cốt, mình mà chạy đi tìm thì bọn nó chơi 3 nháy là Locot lên đảo :( Anh em nào đã phá đảo thì cho mình 1 chút kinh nghiệm nha^^!)

Chỉnh sửa cuối:

ngocquynh47

Retail thì cứ đơn giản hiểu là bản bán lẻ ra thế nên full ngay từ khi phân phối, còn Crak thì a e mình tự hiểu nhỉ :))

leetran72

CÁi này hok có chi cải tiến so với bản trc thì phải, buồn 1 phút 12 giây

BuuPhucCT

Well-Known Member
Up kieu zj cho aj dung djen thoaj cung down dc dj

Bạn nên tham khão kỹ quy định của diễn đàn đi nhé. Đây là game đã KRAK và dung lượng file lớn nên không thể đính kèm được đâu nhé.
PS: Lưu ý bạn không nên post bài kiểu như vậy nhé. Khó đọc quá.

DinhTuan

Anh Phúc có thể nói cho em rõ Retail và Crak khác nhau chỗ nào hok anh?
P/S: bạn nào ấn vào hok Load được Web thì Click chuột phải vào chữ Download >> Open In New Tab or Open In New Window là được.
Một điểm khác so với bản cũ(Crak) là ngoài màu xe mặc định, mình còn có thể chọn tất cả các màu còn lại mà hok bị khóa.
Games này trước giờ có ai phá đáo chưa hok biết? Mình chơi còn khoảng gần chục vòng nữa là về đảo, thì chịu, hok có cách nào Win được, cái lô cốt có chút xíu, xe tăng bên nó toàn loại 2 nòng với loại súng cối, vừa đông vừa khó giết, Map thì rộng thênh thang, mình ở nhà thì mất mạng mình, hok thì nó chơi Lô cốt, mình mà chạy đi tìm thì bọn nó chơi 3 nháy là Locot lên đảo :( Anh em nào đã phá đảo thì cho mình 1 chút kinh nghiệm nha^^!)
Posted via Mobile Device
Map do kho qua troi. Mat khoang 10 mang,ma van khong thang noi nua.dung phan mem hack qua map,tang mang ma khong duoc lun

2356

Posted via Mobile Device
Map do kho qua troi. Mat khoang 10 mang,ma van khong thang noi nua.dung phan mem hack qua map,tang mang ma khong duoc lun

Tới đó mình còn gần 20 mạng, Max kill, mà hok làm sao thắng được, tức gì đâu luôn :D

Bác này có vẻ thích Spam nhờ? Đi đâu cũng thấy Spam những bài vô bổ, thế nào là hok có cải tiến so với bản trước? Đã Down 2 bản về Test chưa mà bảo là hok có gì mới? Ngay bài giới thiệu anh Phúc đã chỉ ra những điểm mới so với bản Crak rồi, chưa kể dưới đó anh Phúc còn nói là bản này chơi ổn định hơn nữa.

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member

Bạn phải chơi thử cả 2 bản thì mới thấy sự khác biệt chứ. Nếu không thì người ta cải tiến làm gì:O

trinhhongha90

Posted via Mobile Device
Post cho mjnh xin cái link down qua file đính kèm dc ko?mjnh down qua đt nên ko nhìn thấy chữ down load.thanks!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Post cho mjnh xin cái link down qua file đính kèm dc ko?mjnh down qua đt nên ko nhìn thấy chữ down load.thanks!

Bạn thông cảm vì file quá lớn nên không đính kèm được. Nếu được thì mình đã đính kèm luôn rồi:)

DinhTuan

Bạn thông cảm vì file quá lớn nên không đính kèm được. Nếu được thì mình đã đính kèm luôn rồi:)
Posted via Mobile Device
y cua ban do la anh cho link tach rieng voi hinh,do su dung dt se khong nhin thay hinh,nen khong thay link